Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 PAN-QSFP-40GBASE-ER4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-ER4 40km SMF Transceiver PAN-QSFP-40GBASE-ER4 $ 20,000 329,000,000 đ Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 QSFP+ 40GBASE-ER4 1310nm 40km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản