CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-QSFP-40GBASE-ER4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-ER4 40km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 QSFP+ 40GBASE-ER4 1310nm 40km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-ER4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 QSFP+ 40GBASE-ER4 40km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP-40GBASE-ER4
List Price                                : $20,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-ER4​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng 2 đầu kết nối LC. 

View Datasheet PAN-QSFP-40GBASE-ER4


QSFP+ PAN-QSFP-40GBASE-ER4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 QSFP+ 40GBASE-ER4 40km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4

Palo Alto Networks Part Name
(SKU)
PAN-QSFP-40GBASE-ER4
Ethernet data rate 40 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 40 km
Wave Length 1271 nm
1291 nm
1311 nm
1331 nm
Power Max (W) < 3,5W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
40GBASE-ER4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7080
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-5280
  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250
  • Palo Alto PA-5220

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-ER4 ?

Có 14 bình luận:
H
Nguễn Hữu Hưng
Module PAN-QSFP-40GBASE-ER4 Palo Alto QSFP+ có tương thích với Palo Alto PA-7080 không?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module PAN-QSFP-40GBASE-ER4 Palo Alto QSFP+ có tương thích với Palo Alto PA-7080 bạn nhé

D
Nguyễn Thị Thùy Duyên
Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 có chuẩn kết nối gì?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-ER4 là  module quang chuẩn kết nối Single mode bạn nhé

T
Nguyễn Đình Thành
Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 có giá bao nhiêu
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-ER4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Trân Quốc Thạnh
Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 chế độ bảo hành thế nào
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-ER4 bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Trần Kiều Hoàng Kim
Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-ER4 + Palo Alto PA-5250 xin giá 2 sản phẩm này nhé.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-ER4 + Palo Alto PA-5250 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370