Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 PAN-SFP-ZX Palo Alto SFP 1000BASE-ZX 1550nm 80km SMF Transceiver PAN-SFP-ZX $ 2,000 23,500,000 đ Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-ZX (PAN SFP ZX) SFP 1000BASE-ZX LC Duplex 1550nm 80km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản