PAN-SFP-ZX Palo Alto SFP 1000BASE-ZX 1550nm 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-ZX (PAN SFP ZX) SFP 1000BASE-ZX LC Duplex 1550nm 80km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-SFP-ZX
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Palo Alto PAN-SFP-ZX SFP 1000BASE-ZX 1550nm 80km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-ZX
List Price                                : $2,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-ZX​ là module quang chuẩn kết nối Sinlge mode, bước sóng 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 1Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-ZX 


SFP PAN-SFP-ZX sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-ZX SFP 1000BASE-ZX 1550nm 80km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP Palo Alto PAN-SFP-ZX

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-ZX
Ethernet data rate 1 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 80km
Wave Length 1550  nm
Power Max (W) < 0.7W
Operating Temp -40°C - 85°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ba
1000BASE-ZX compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-ZX được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-820
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto PA-2000 Series
  • Palo Alto PA-3020
  • Palo Alto PA-3050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-4000 Series
  • Palo Alto PA-5020
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-7080

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-SFP-ZX ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.