Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Q9G82A HPE 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver Q9G82A Updating... Updating...

Phân phối Module quang HPE Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt

Giá tốt
2 Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver Q9G82A Updating... Updating...

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản