Q9G82A HPE 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: Q9G82A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE Q9G82A  40G QSFP+ LC Duplex  ER4 40km SMF Single Mode Transceiver

  • HPE Product Number   : Q9G82A
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang HPE Q9G82A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC . Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ Q9G82A  hoạt động được thì mọi thiết bị  phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE Q9G82A

Nếu Module transceiver Q9G82A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang Q9G82A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE Q9G82A :

Mode

Single-mode Fiber (SMF)

Model

Q9G82A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

LC Multi

Wavelength

-

Max Cable Distance

40

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

SMF

Physical Characteristics

 Module quang Q9G82A dùng co các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 8320 Switch Series

JL579A HPE 8320 32p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle

JL479A HPE 8320 48p 10G SFP/SFP+ and 6p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle

JL581A HPE 8320 48p 1G/10GBASE-T and 6p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle

HPE 8400 Switch Series

 -

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #Q9G82A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.