Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco QSFP-100G-CWDM4-S 100GBASE-CWDM4, LC, 2km SMF QSFP-100G-CWDM4-S $ 14,995 158,572,125 đ

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S (QSFP 100G CWDM4 S) 100GBASE-CWDM4, LC, 2km Single mode transceiver

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản