Cisco QSFP-100G-CWDM4-S 100GBASE-CWDM4, LC, 2km SMF

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S (QSFP 100G CWDM4 S) 100GBASE-CWDM4, LC, 2km Single mode transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-100G-CWDM4-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S 100GBASE-CWDM4, LC, 2km Single mode transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1271, 1291, 1311, 1331nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối dupplex LC, Module quang QSFP-100G-CWDM4-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-CWDM4-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-100G-CWDM4-S được cắm vào. 

Vì QSFP-100G-CWDM4-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-CWDM4-S

Cisco QSFP-100G-CWDM4-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 2km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-100G-CWDM4-S cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-CWDM4-S

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-CWDM4-S

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S offer the following features and benefits.

- Hot-swappable input/output device that plugs into a 100G Gigabit Ethernet Cisco QSFP port
- Interoperable with other IEEE-compliant 100GBASE interfaces where applicable
- Certified and tested on Cisco QSFP-100G ports for superior performance, quality, and reliability
- High-speed electrical interface compliant to IEEE 802.3bm

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013
- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014
- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet - IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012
- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)
- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment
- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
- QSFP copper cables are ELV compliant

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco QSFP

Nominal Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)*3

Cable Distance*1

Power Consumption (W)

Pull Tab Color

QSFP-100G-CWDM4-S

1271, 1291, 1311, 1331

SMF

G.652

-

2km

3.5

Green

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-CWDM4-S ?

Có 19 bình luận:
V
Vân
Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S (QSFP 100G CWDM4 S) 100GBASE-CWDM4, LC, 2km Single mode transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S (QSFP 100G CWDM4 S) 100GBASE-CWDM4, LC, 2km Single mode transceiver sử dụng đầu kết nối dupplex LC bạn nhé

C
Trương Quang Chính
Báo giá gấp hộ em 15 module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S dùng cho cisco N9K-C93180YC-EX và con Cisco N9K-C93180YC-EX ạ.
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bảng báo giá module quang cisco QSFP-100G-CWDM4-S đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

C
Nguyễn Thị Chi
Thời gian bảo hành của Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S như thế nào bạn ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bên em phân phối Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S bảo hành 12 tháng chị nhé.

B
Lê Thị Bích
Thời gian bảo hành của Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S là thế nào bạn nhỉ ?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên em phân phối Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S bảo hành 12 tháng chị nhé.

B
Vĩnh Bảo
Bên bạn có sẵn module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S này không, báo lại gấp đang cần hàng để ứng cứu thông tin.
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bảng báo giá module quang cisco QSFP-100G-CWDM4-S đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

A
Thu An
Shop cho em hỏi một đầu em dùng moduleCisco QSFP-100G-CWDM4-S cắm vào switch Cisco N9K-C93180YC-FX, đầu kia em dùng module Cisco GLC-LH-SMD cắm vào con switch Cisco 3850 thì kết nối với nhau có được không shop?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module Cisco QSFP-100G-CWDM4-S không kết nối được với module Cisco GLC-LH-SMD do khác biệt về chuẩn kết nối, tốc độ ạ.

H
Trần Hảo
Shop ơi, nếu em dùng Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S kết nối với Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S thì có ok không ạ?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S kết nối với Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S thì quá ok em ơi :D

A
Thanh An
Cho em hỏi trên thực tế nếu em dùng module quang module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 2KM thì có ok không anh nhỉ?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thực tế module Cisco QSFP-100G-CWDM4-S truyền dẫn tối đa 2km, do đó bạn nên dùng module 10km trong trường hợp này, nếu bạn di chuyển vị trí lắp đặt thì module vẫn sử dụng được. Bạn tham khảo module Cisco QSFP-100G-LR4-S nhé.

N
Huỳnh Văn Nhật
Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S em dùng có mấy con switch Cisco N9K-C93180YC-EX hoặc N9K-C93180YC-FX có ok không anh ơi?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S tương thích với các thiết bị có cổng 100Gb thuộc các dòng Cisco N9000, C9500, C9600, ... nhé bạn

M
Phan Minh
Cho em hỏi module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S dùng đầu connector là gì ạ ?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S dùng đầu connector LC nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.