Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF QSFP-40G-SR4-S Updating... Updating...

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

Giá tốt
2 QSFP-40G-SR4-S= - 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class QSFP-40G-SR4-S= Updating... Updating... QSFP-40G-SR4-S= - 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản