Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S​ là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang QSFP-40G-SR4-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-SR4-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-40G-SR4-S được cắm vào. 

 

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-SR4-S


Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-SR4-S​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-SR4-S​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 

Module quang cisco QSFP-40G-SR4-S

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco SQSFP-40G-SR4-S 

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-SR4-S Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-SR4-S ?

Có 29 bình luận:
N
Hiến Nguyễn
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
18 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

N
Nhã
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S có bước sóng bao nhiêu hả shop?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S có bước sóng là 850nm bạn nhé.

T
Phương Tâm
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP-40G-SR4-S Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

Q
Tùng Quân
mình đã mua module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S của CNTTShop, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support nhiệt tính.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng mua hàng và sử dụng dịch vụ của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

H
Huy Hoàng
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S em dùng cho mấy con switch Cisco Nexus 7000 Series có ok không anh?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S có dùng cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco Nexus 7000 Series bạn nhé.

L
Gia Linh
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S dùng đầu connector là gì vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S dùng đầu connector MPO-12 bạn nhé.

T
Tươi
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S này có chính hãng k shop? giá thế nào?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S là sản phẩm được phân phối chính hãng. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, chị check inbox nhé.

Y
Yến
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S có tương thích với tất cả các dòng Cisco Nexus không bạn
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S tương thích với tất cả các dòng Cisco Nexus (N2000, N3000, N5000, N6000, N7000, N7700, N9200, N9300, N9500) nhé bạn.

N
Nhi
Báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF cho mình nhé.
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

Q
Quỳnh
module quang QSFP-40G-SR4-S này có chính hãng k? bảo hành bao lâu vậy shop?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S là sản phẩm chính hãng được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất chị nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.