Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver
Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF


Cisco Part Number : QSFP-40G-SR4-S
List Price                  : $​1,690

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang QSFP-40G-SR4-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-SR4-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-40G-SR4-S được cắm vào. 

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S​ là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-SR4-S


Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-SR4-S​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-SR4-S​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang cisco QSFP-40G-SR4-S

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco SQSFP-40G-SR4-S 

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-SR4-S Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-SR4-S ?

Có 14 bình luận:
X
Xuân
đánh giá 5 sao
Module quang QSFP-40G-LR4-S và Module quang QSFP-40G-SR4-S cái nào khoảng cách truyền dẫn xa hơn ạ?
6 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Module quang QSFP-40G-LR4-S có khoảng cách truyền dẫn xa hơn với khoảng cách tối đa 10km, còn sản phẩm QSFP-40G-LR4-S chỉ hỗ trợ truyền tối đa 150m qua cable multimode.
Thông itn đến anh!

6 ngày
A
Quang Anh
đánh giá 5 sao
E cần số lượng Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S lớn, liên hệ tư vấn giúp e nhé. 0384.267***
7 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá QSFP-40G-SR4-S, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

6 ngày
H
Huy
đánh giá 5 sao
Chào shop, sản phẩm này có chính hãng k ạ? báo giá giúp mình nhé. Huy: Nguyenhuy***@gmail.com
9 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S là hàng chính hãng được CNTTShop phân phối tại Việt nam. CNTTShop đã gửi báo giá tốt nhất qua email: Nguyenhuy***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

9 ngày
B
Bình
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi, Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF có sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-E không bạn?
9 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S không sử dụng được cho dòng switch Catalyst WS-C3850-48T-E. Anh vui lòng tham khảo các mã module quang 1GE hoặc 10GE sử dụng được cho dòng switch 3850.

9 ngày
M
Mrs.Thảo
đánh giá 5 sao
Chào shop, mình cần mua Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S số lượng lớn cho dự án, liên hệ Mrs.Thảo sđt:0367.986*** tư vấn giúp mình nhé.
9 ngày
C
CNTTShop

Chào chị,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới chị để báo giá QSFP-40G-SR4-S, chị vui lòng để ý điện thoại ạ.

9 ngày
T
Bùi Thắng
đánh giá 5 sao
chào ad, gửi mình giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S nhé, liên hệ qua mail Thắng: buithang***@gmail.com.
9 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S qua email: buithang***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

9 ngày
D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Để thiết kế mạng LAN cho 2 văn phòng cùng toà nhà bán kính 100m ngoài sử dụng module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF thì còn module nào đáp ứng được yêu cầu này không ad? Cho mình xin báo giá của các loại module này ad nhé. Cảm ơn bạn - Đoàn - linhdoa***@gmail.com
10 ngày
C
CNTTShop

Chào anh!
CNTTShop phân phối Cisco giá tốt, bảng báo giá đã được gửi vào mail linhdoa***@gmail.com anh vui lòng check mail để biết được thông tin
Cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

10 ngày
H
Hải
đánh giá 5 sao
Chào Shop, liên hệ báo giá và tư vấn giúp mình Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 nhé, SĐT: 098.7643***. Cảm ơn!
12 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

10 ngày
H
Hằng
đánh giá 5 sao
Chào shop, module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S này còn hàng không ạ? Cho cần mua 5c, gửi mình báo giá. Liên hệ Thu Hằng 0966437***
13 ngày
C
CNTTShop

Chào chị,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới chị để báo giá QSFP-40G-SR4-S, chị vui lòng để ý điện thoại ạ.

12 ngày
T
Toản
đánh giá 5 sao
Tôi cần tư vấn sự khác biệt giữa 2 module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF và module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC Duplex Single mode Transceiver về tính năng và thiết bị phù hợp. Mong shop hỗ trợ tư vấn. Quốc Toản - quoctoan***@ccipy.net https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-sr4-s-40gbase-sr4-4-lanes-850-nm-150m-mmf https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-lr4-s-1310nm-10km-lc-duplex-smf
13 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
CNTTShop đã gửi bảng so sánh 2 loại module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S và Cisco QSFP-40G-LR4-S qua email: quoctoan***@ccipy.net, anh vui lòng check inbox ạ.

12 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.