Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF SFP-1GE-LH-ET Updating... Updating... Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET (SFP 1GE LH ET) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Extended temperature Transceiver chính hãng giá tốt Giá tốt
2 SRX-SFP-1GE-LH-ET - Extended Temperature Small Form Factor Pluggable 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optic Module SRX-SFP-1GE-LH-ET $ 7,000 82,250,000 đ SRX-SFP-1GE-LH-ET - Extended Temperature Small Form Factor Pluggable 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optic Module Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản