Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET (SFP 1GE LH ET) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Extended temperature Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF Extended Temperature

Juniper Part Number   : SFP-1GE-LH-ET
Single Mode Function : 1550nm for upto 70KM transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-LH-ET là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Nếu Module quang SFP-1GE-LH-ET được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-LH-ET có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-LH-ET 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LH
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1460 through 1580 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –3 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) +3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –20 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Single-mode
Distance
9/125 SMF cable:
70 km
Operating Temperature (range) –40° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-LH-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX500 -
ACX1000 -
ACX1100 -
ACX2000 -
ACX2100 -
ACX2200 -
ACX4000 -


Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET ?

Có 11 bình luận:
C
Chi
Xin báo giá tốt nhất 5c Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quảng
Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET dùng cho router ACX500 được không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF dùng cho thiết bị định tuyến ACX500 được bạn nhé

H
Hiểu
Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET giá bao nhiêu vậy shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF đã được gửi đến mail của bạn

N
Ngân
Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET này bảo hành thế nào ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nhung
Bước sóng của Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET là bao nhiêu vậy ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF có bước sóng là 1550nm bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082