Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET (SFP 1GE LH ET) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Extended temperature Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF Extended Temperature

Juniper Part Number   : SFP-1GE-LH-ET
Single Mode Function : 1550nm for upto 70KM transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-LH-ET là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Nếu Module quang SFP-1GE-LH-ET được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-LH-ET có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-LH-ET 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LH
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1460 through 1580 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –3 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) +3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –20 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Single-mode
Distance
9/125 SMF cable:
70 km
Operating Temperature (range) –40° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-LH-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX500 -
ACX1000 -
ACX1100 -
ACX2000 -
ACX2100 -
ACX2200 -
ACX4000 -


Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1GE-LH-ET ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.