CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET (SFP 1GE LH ET) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Extended temperature Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF Extended Temperature

Juniper Part Number   : SFP-1GE-LH-ET
Single Mode Function : 1550nm for upto 70KM transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-LH-ET là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Nếu Module quang SFP-1GE-LH-ET được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-LH-ET có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-LH-ET 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LH
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1460 through 1580 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –3 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) +3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –20 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Single-mode
Distance
9/125 SMF cable:
70 km
Operating Temperature (range) –40° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-LH-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX500 -
ACX1000 -
ACX1100 -
ACX2000 -
ACX2100 -
ACX2200 -
ACX4000 -


Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET ?

Có 11 bình luận:
L
Liễu
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF là bao nhiêu em nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF là 1Gbps chị nha

K
Khang
Thấy công ty phân phối module quang Juniper các loại, báo giá gấp mình 6c Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF đã được gửi đến mail của bạn

D
Diệp
Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET truyền dẫn được bao xa ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km bạn nhé

L
Đình Linh
Xin báo giá 3c Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET vào mail nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Y
Hải Yến
Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET dùng đầu connector gì vậy bạn?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370