Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET (SFP 1GE LH ET) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Extended temperature Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-1GE-LH-ET



CHI TIẾT

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF Extended Temperature

Juniper Part Number   : SFP-1GE-LH-ET
Single Mode Function : 1550nm for upto 70KM transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-LH-ET là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Nếu Module quang SFP-1GE-LH-ET được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-LH-ET có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-LH-ET 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-LH-ET Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LH
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1460 through 1580 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –3 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) +3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –20 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Single-mode
Distance
9/125 SMF cable:
70 km
Operating Temperature (range) –40° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-LH-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX500 -
ACX1000 -
ACX1100 -
ACX2000 -
ACX2100 -
ACX2200 -
ACX4000 -


Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper