Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver XENPAK-10GB-SR Updating... Updating...

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR (XENPAK 10GB SR) Multi mode 850nm SC Duplex 400m Transceiver

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản