Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR (XENPAK 10GB SR) Multi mode 850nm SC Duplex 400m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang XENPAK-10GB-SR hỗ trợ  thay thế nóng,  cho phép bạn thay thế, cắm module ​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module  được cắm vào.

 Vì XENPAK-10GB-SR​ là module quang multimode do vậy để đảm bảo XENPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là multimode.  

Xem Datasheet Cisco XENPAK-10GB-SR

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 400m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XENPAK-10GB-SR​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-SR

Hình ảnh: Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-SR

 

XENPAK-10GB-SR Cisco XENPAK modules offer the following features and benefits.

 

-   Industry’s smallest 10G form factor for greatest density per chassis

-   Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet XENPAK port of a Cisco switch (no need to power down if installing or replacing)

-   Optical interoperability with 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, and 10GBASE XFP interfaces on the same link

-   Supports “pay-as-you-populate” model for investment protection and ease of technology migration

-   Digital optical monitoring capability for strong diagnostic capabilities

-   Cisco quality identification (ID) feature enables a Cisco platform to identify whether the module is certified and tested by Cisco

 

Cisco XENPAK XENPAK-10GB-SR Standards:

 

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   XENPAK MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   XENPAK MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

 

Module quang XENPAK-10GB-SR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

 

Cisco 7600 Series Router

Catalyst 6500 Series

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XENPAK-10GB-SR ?

Có 2 bình luận:
L
Lành
Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver sử dụng đầu kết nối SC/SC bạn nhé

H
Hào
Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver được bảo hành 12 tháng đúng không em
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XENPAK-10GB-SR MMF 850nm SCDuplex 400m Transceiver được bảo hành 12 tháng anh ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082