CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

IE-2000-16PTC-G-L Switch Cisco Industrial 16 FE 4 PoE+, 2 SFP/GE uplinks

Chuyên phân phối thiết bị chuyển mạch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L với 16 cổng FE hỗ trợ 4 cổng PoE+, 2 cổng 1G SFP/GE combo uplinks, đi kèm license Lan Lite. Hàng chính hãng, báo giá tốt

✓ Mã sản phẩm: IE-2000-16PTC-G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
IE-2000-16PTC-G-L Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch công nghiệp Cisco Industrial IE-2000-16PTC-G-L

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

IE-2000-16PTC-G-L Switch Cisco Industrial 16 FE 4 PoE+, 2 GE uplinks

Option Sử Dụng Cho IE-2000-16PTC-G-L

Nguồn sử dụng cho switch Cisco Industrial 2000 series có PoE

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-AC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: power 65W AC or DC, điện áp vào AC 100-240V/2.3A hoặc DC 125-250V/2.1A, điện áp ra 54VDC/1.3A, hàng chính hãng giá tốt

#PWR-IE170W-PC-AC=

List Price:$1,650

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-DC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: công suất 170W - DC sang DC, điện áp vào DC 12-54V/2.3A, điện áp ra 54VDC/3.2A, hàng chính hãng, báo giá tốt

#PWR-IE170W-PC-DC=

List Price:$1,650

Xem thêm
Module quang 100M sử dụng cho switch Cisco Industrial 2000 series

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD (GLC FE 100LX RGD) 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports 1310 nm 10 km Single mode Transceiver

#GLC-FE-100LX-RGD

List Price:$440

GLC-FE-100BX-D= - 100BASE-BX10-D SFP

#GLC-FE-100BX-D=

List Price:$450

Xem thêm
Module quang 1G sử dụng cho switch Cisco Industrial 2000 series

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LH, Single Mode SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM SFP transceiver

#GLC-LH-SM

List Price:$995

Xem thêm
Phụ kiện dùng cho switch Cisco Industrial 2000 series 16 cổng

SD-IE-1GB= - IE 1GB SD Memory Card for IE2000, IE3010, IE4000

#SD-IE-1GB=

List Price:$90

Cisco DIN Rail mount kit STK-RACK-DINRAIL= dùng cho switch công nghiệp IE Rugged Series.

#STK-RACK-DINRAIL=

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho IE-2000-16PTC-G-L
License sử dụng cho switch Cisco IE-2000-16PTC-G-L
Spare license for software upgrade (L2 to L3 features, MRP ring, etc)
#IE-LICENSE-SPARE

List Price: Updating...

MRP Ring Manager license
#LIC-MRP-MANAGER=

List Price: Updating...

MRP Ring Client license
#LIC-MRP-Client=

List Price: Updating...

IE2000 LAN Lite to LAN Base e-license
#L-IE2000-L-B=

List Price: Updating...

IE2000 LAN Lite to IPLite e-license
#LIC-IE2000-L-IP=

List Price: Updating...

Cisco DNA Essentials license (up to 24 ports)
#IE2000-DNA-E-M

List Price: Updating...

Cisco DNA Essentials 3 year term license (up to 24 ports)
#IE2000-DNA-E-M-3Y

List Price: Updating...

Cisco DNA Essentials 5 year term license (up to 24 ports)
#IE2000-DNA-E-M-5Y

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: IE-2000-16PTC-G-L ?

Có 5 bình luận:
Q
Anh Quân
Switch công nghiệp Cisco Industrial IE-2000-16PTC-G-L sử dụng nguồn rời hay cắm trưc tiếp?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch công nghiệp Cisco Industrial IE-2000-16PTC-G-L sử dụng nguồn rời và phải order riêng ạ

A
Khánh An
Switch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L này có thể lắp lên tủ rack không vậy?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L có thể sử dụng bộ Cisco DIN Rail mount kit STK-RACK-DINRAIL= để lắp trên tủ rack 19 inch ạ

D
Hoàng Dũng
Mã switch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L này có hỗ trợ PoE không vậy?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L này có hỗ trợ 4 cổng PoE+ ạ

H
Biên Hòa
Switch Cisco Industrial IE-2000-16PTC-G-L này sử dụng được nguồn DC không vậy?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Cisco Industrial IE-2000-16PTC-G-L này có thể sử dụng được nguồn DC ạ

M
Dương Minh
Switch công nghiệp Cisco IE-2000-16PTC-G-L đã có license đi kèm chưa vậy?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch công nghiệp Cisco IE-2000-16TC-G-N đã đi kèm với license Lan Lite ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370