CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-FE-100LX-RGD 100BASE-LX10 1310nm 10km SMF

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD (GLC FE 100LX RGD) 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports 1310 nm 10 km Single mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-FE-100LX-RGD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports, 1310 nm, 10 km Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang GLC-FE-100LX-RGD hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module GLC-FE-100LX-RGD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module GLC-FE-100LX-RGD được cắm vào. 

Vì GLC-FE-100LX-RGD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco SFP GLC-FE-100LX-RGD

Cisco SFP GLC-FE-100LX-RGD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Module quang cisco GLC-FE-100LX-RGD cung cấp tốc độ truyền dẫn 100M quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module GLC-FE-100LX-RGD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 

                 Module quang SFP Cisco GLC-FE-100LX

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-FE-100LX-RGD

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD Fiber-Loss Budgets:

SFP

Type

Transmit (dBm)

Receive (dBm)

Maximum

Minimum

Maximum

Minimum

GLC-FE-100FX
GLC-FE-100FX-RGD
GLC-GE-100FX

100BASE-FX

-14

-20

-14

-31

GLC-FE-100LX
GLC-FE-100LX-RGD

100BASE-LX10

-8

-15

-8

-28

GLC-FE-100BX-U

100BASE-BX10-U

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100BX-D

100BASE-BX10-D

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100EX

100BASE-EX

0

-5

-8

-28

GLC-FE-100ZX

100BASE-ZX

2

-3

-8

-30

Module quang GLC-FE-100LX-RGD được sử dụng cho các loại router sau của Cisco:

Cisco 892F Series

Cisco 1921 Series Router

Cisco 1941 Series Router

Cisco 2900 Series Router

Cisco 3900 Series Router

Cisco 4400 Series Router

Cisco 7200 Series

Cisco 7600 Series

ASR1000 Series Router

ASR 9000 Series Router

Cisco ASR 901 Series

Cisco ASR 903 Series

Shared Port Adapters (SPAs).

Module quang GLC-FE-100LX-RGD được sử dụng cho các loại switch sau của Cisco:

Catalyst 6500 Series Support and Minimum Software Requirements
Catalyst 6800 Series Support and Minimum Software Requirements
Metro Ethernet Support and Minimum Software Requirements

  • ME 6500 Series
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3400
  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3600X
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series

Catalyst 4500 Series Support and Minimum Software Requirements
Cisco Industrial Ethernet and Smart Grid Series Support and Minimum Software Requirements

  • Cisco IE1000 Series
  • Cisco IE2000 Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 Series
  • Cisco IE3010 Series
  • Cisco IE4000 Series
  • Cisco IE4010 series
  • Cisco IE5000 series

Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
Cisco 2000 Connected Grid Router Series
Catalyst 3XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 3850 Series
  • Catalyst 3750 Series
  • Catalyst 3750-E Series
  • Catalyst 3750-X Series
  • Catalyst 3650 Series
  • Catalyst 3560 Series
  • Catalyst 3560-E Series
  • Catalyst 3560-X Series
  • Catalyst 3560-C Series

Catalyst 2XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 2960 Series
  • Catalyst 2960-Plus Series
  • Catalyst 2960-S Series
  • Catalyst 2960-SF Series
  • Catalyst 2960-C Series
  • Catalyst 2960-X Series
  • Catalyst 2960-XR Series

Catalyst Express 500 Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst Express 500
  • Catalyst Express 520

Nexus 3000 Support and Minimum Software Requirements

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-FE-100LX-RGD ?

Có 8 bình luận:
B
Xuân Bắc
Module quang GLC-FE-100LX có sử dụng được cùng với switch Cisco WS-C2960X-24TS-L không shop ơi
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang GLC-FE-100LX có thể sử dụng được cùng với switch Cisco WS-C2960X-24TS-L bạn nhé

P
Phú
Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

D
Duyên
Em cần 4 chiếc module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports, 1310 nm, 10 km Single mode Transceiver chạy cho Cisco Catalyst 2960 Series, báo giá tốt giúp em ạ
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports, 1310 nm, 10 km Single mode Transceiver chạy cho Cisco Catalyst 2960 Series mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quân
Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD (GLC FE 100LX RGD) 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports 1310 nm 10 km Single mode Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy bạn?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD (GLC FE 100LX RGD) 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports 1310 nm 10 km Single mode Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1.25G bạn nhé

T
Tiệp
Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD sử dụng đầu kết nối loại gì vậy em?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD sử dụng đầu kết nối LC anh ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370