CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

ISR4331-VSEC/K9 Cisco ISR 4331 Bundle with UC & Sec Lic, PVDM4-32, CUBE-10

Thiết bị định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 - ISR 4331 Bundle with UC & Sec License, PVDM4-32, CUBE-10

✓ Mã sản phẩm: ISR4331-VSEC/K9
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Router khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco ISR4331-VSEC/K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 là router Cisco ISR4331/K9 được tích hợp thêm UC & Sec License, PVDM4-32, CUBE-10. Để xem thông số kỹ thuật chi tiết cũng như datasheet, vui lòng tham khảo sản phẩm ISR4331/K9

Cisco ISR4331-VSEC/K9 ISR 4331 Bundle with UC & Sec Lic, PVDM4-32, CUBE-10

Option Sử Dụng Cho ISR4331-VSEC/K9
Ethernet Switch Module for Cisco ISR4331

Phân phối NIM-ES2-4 (NIM ES2 4) Cisco 4 Port GE Layer 2 LAN Switch NIM Module Router Card sử dụng cho Router Cisco ISR4000 Series chính hãng giá tốt

#NIM-ES2-4

List Price:$550

Phân phối NIM-ES2-8 (NIM ES2 8) Cisco 8 Port GE Layer 2 LAN Switch NIM Module Router Card sử dụng cho Router Cisco ISR4000 chính hãng giá tốt

#NIM-ES2-8

List Price:$850

Xem thêm
Ethernet Routed-Port Module for Cisco ISR4461, ISR4451-X, ISR4351, ISR4331

Cisco NIM-1GE-CU-SFP 1 Port Gigabit Ethernet NIM, dual mode SFP or RJ45 Network Interface WAN Service Modules Card

#NIM-1GE-CU-SFP

List Price:$995

Cisco NIM-2GE-CU-SFP 2 Ports Gigabit Ethernet, dual-mode GE/SFP, Network Interface Module

#NIM-2GE-CU-SFP

List Price:$2,060

Xem thêm
UCS E-Series Server Blade for Cisco ISR4331

Cisco UCS-E140D-M1/K9 - UCS E-Series Server Blade, Double Wide, 4 Core CPU, 2x8G SD, 1x8G RDIMM, 1-3 HDD Module

#UCS-E140D-M1/K9

List Price:$2,500

Cisco UCS-E140S-M1/K9 - UCS E-Series Server Blade, Single Wide, 4 Core CPU, 2x8G SD, 1x8GB UDIMM, 1-2 HDD Module

#UCS-E140S-M1/K9

List Price:$4,450

Xem thêm
Wireless WAN (3G, 4G, LTE)

NIM-4G-LTE-NA - 4G LTE NIM for North America AT&T and Canada

#NIM-4G-LTE-NA

List Price:$1,275

NIM-4G-LTE-ST - 4G LTE NIM for Sprint

#NIM-4G-LTE-ST

List Price:$1,275

Xem thêm
T1, E1, and G.703 Multiflex Trunk Voice and WAN Interface Cards

Cisco NIM-1MFT-T1/E1 1 port Multiflex Trunk Voice/Clear-channel Data T1/E1 Interface Module

#NIM-1MFT-T1/E1

List Price:$1,430

Cisco NIM-2MFT-T1/E1 2 Ports Multiflex Trunk Voice/Clear-channel Data T1/E1 Interface Module

#NIM-2MFT-T1/E1

List Price:$2,200

Xem thêm
Packet Voice Digital Signal Processor Modules 4

PVDM4-128 Cisco 128-channel DSP module for Cisco ISR 4000 Series

#PVDM4-128

List Price:$6,800

Cisco PVDM4-256 Packet Voice Digital Signal Processor Modules 4, 256 channel DSP module

#PVDM4-256

List Price:$10,900

Xem thêm
Voice Interface Cards

Cisco NIM-2BRI-NT/TE - 2 Ports Network Interface Module - BRI (NT and TE) or Cisco 4000 Series ISRs

#NIM-2BRI-NT/TE

List Price:$1,340

Cisco NIM-2FXO - 2 Ports Analog Voice Network Interface Module - FXO (Universal)

#NIM-2FXO

List Price:$500

Xem thêm
Broadband

Cisco NIM-VA-B - Multi Mode VDSL2/ADSL/2/2+ NIM Annex B Network Interface Module

#NIM-VA-B

List Price:$800

Cisco NIM-VAB-A - Multi Mode VDSL2/ADSL/2/2+ NIM Annex A Network Interface Module

#NIM-VAB-A

List Price:$800

Xem thêm
Serial WAN Interface

Phân phối NIM-1T (NIM 1T) Cisco 1 Port Serial WAN Network Interface Card, dùng cho Router Cisco ISR4000 Series chính hãng giá tốt

#NIM-1T

List Price:$400

Phân phối NIM-2T (NIM 2T) Cisco 2 Port Serial WAN Network Interface Card, dùng cho Router Cisco ISR4000 Series chính hãng giá tốt

#NIM-2T

List Price:$700

Xem thêm
Async WAN Interface

Cisco NIM-16A 16 Ports Asynchronous WAN Interface Module

#NIM-16A

List Price:$2,400

Cisco NIM-24A 24 Ports Async WAN Interface Asynchronous Module

#NIM-24A

List Price:$3,600

Channelized T1/E1 and ISDN PRI

Cisco NIM-1CE1T1-PRI - 1 Port Multiflex Trunk Voice/Channelized Data T1/E1 ISDN PRI Module

#NIM-1CE1T1-PRI

List Price:$2,400

Cisco NIM-2CE1T1-PRI - 2 port Multiflex Trunk Voice/Channelized Data T1/E1 and ISDN PRI Module

#NIM-2CE1T1-PRI

List Price:$4,000

Xem thêm
Storage

Cisco NIM-SSD - NIM Carrier Card for SSD Drives up to 2 SSD Drives

#NIM-SSD

List Price:$350

Cisco SM-X-NIM-ADPTR - SM-X Adapter for one NIM module for Cisco 4000 Series ISR

#SM-X-NIM-ADPTR

List Price:$500

Xem thêm
License

Giấy phép bản quyền Router Cisco FL-4330-PERF-K9 Performance on Demand License for ISR4331 Series Increases performance 100 Mbps to 300 Mbps

#FL-4330-PERF-K9

List Price:$1,500

Cisco FL-4330-BOOST-K9 Booster Performance License for 4330 Series Router

#FL-4330-BOOST-K9

List Price:$3,500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ISR4331-VSEC/K9 ?

Có 14 bình luận:
P
Phong
Shop có phân phối phụ kiện của router cisco không vậy? Mình cần mua Cisco NIM-2GE-CU-SFP 2 Ports Gigabit Ethernet, dual-mode GE/SFP, Network Interface Module dùng cho router ISR4331-VSEC/K9
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Ngoài phân phối router Cisco, bên em còn phân phối card Cisco và các phụ kiện mạng khác, báo giá card Cisco NIM-2GE-CU-SFP dùng cho router ISR4331-VSEC/K9 đã được gửi đến mail, anh vui lòng check inbox ạ

H
Hoa
Cho em xin thông số kỹ thuật của router cisco ISR4331-VSEC/K9 với, bên anh có hỗ trợ cấu hình online không ạ?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của router Cisco ISR4331-VSEC/K9 đã được gửi vào mail, bạn check inbox giúp mình nhé. Bên mình hỗ trợ cấu hình online miễn phí nha bạn.

L
Luân
Tôi mua thiết bị định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 - ISR 4331 Bundle with UC & Sec License, PVDM4-32, CUBE-10 kèm gói bảo hành 36 tháng có được không shop
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Mình đã gửi file báo giá thiết bị định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 kèm gói bảo hành 36 tháng, bạn check inbox giúp mình nha

T
Thành
Báo giá giúp mình thiết bị định tuyến ISR4331-VSEC/K9 Cisco ISR 4331 Bundle w/UC & Sec Lic, PVDM4-32 bạn nhé
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá thiết bị định tuyến Cisco Router ISR4331-VSEC/K9 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Tài
Thiết bị định tuyến ISR4331-VSEC/K9 Cisco ISR 4331 Bundle w/UC & Sec Lic, PVDM4-32 có mấy cổng quang vậy ad?
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị định tuyến ISR4331-VSEC/K9 Cisco ISR 4331 Bundle w/UC & Sec Lic, PVDM4-32 mặc định có 2 cổng quang bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370