JH006A HP FlexFabric 12900 8-port 100GbE CXP FX Module

Expansion Module Switch HP JH006A FlexFabric 12900 8-port 100GbE CXP FX Module HP Expansion Module JH006A chất lượng tốt giá tốt
Mã sản phẩm: JH006A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion Module HP JH006A FlexFabric 12900 8-port 100GbE CXP FX Module

HP Part Number     : JH006A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Switch HP JH006A:

General Information
Product Name FF 12900 8P 100GBE CXP FX Module
Manufacturer Part Number JH006A
Product Type CXP
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 8 x 100GBase-X Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-X
Miscellaneous
Compatibility HP FlexFabric Switch AC Chassis:
  • 12910
  • 12916
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s

Expansion Module HP JH006A

Các loại module quang HP sử dụng cho module HP JH006A​:

JG881A HP X150 100G CXP MPO SR 100m Multimode Transceiver

Các loại cable DAC HP sử dụng cho module HP JH006A​:

JG882A HP X2A0 100G CXP CXP 10m Active Optical Cable

JG883A HP X2A0 100G CXP CXP 30m Active Optical Cable

Module JH006A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HP:

HP FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HP FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HP FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HP FlexFabric 12904E Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH006A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.