JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang JH233A Aurba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JH233A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver 


Module quang ArubaJH233A

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH233A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH233A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

300m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Module quang JH233A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH233A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.