CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang JH233A Aurba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
✓ Mã sản phẩm: JH233A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver 


Module quang ArubaJH233A

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH233A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH233A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

300m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Module quang JH233A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH233A ?

Có 9 bình luận:
M
Thanh Mai
Báo giá module quang JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver cho mình nhé.
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Thiên Bình
Max Cable Distance của module quang Aruba JH233A là bao nhiêu vậy?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, khoảng cách truyền dẫn tối đa (Max Cable Distance) của module quang Aruba JH233A là 300m ạ.

K
Ngọc Khuê
cho em hỏi module quang Aruba JH233A dùng đầu connector là gì ạ
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH233A  dùng đầu connector MPO bạn nhé.

H
Hoàn
Module quang JH233A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH233A dùng cho các dòng Switch sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series

Aruba 2930M Switch Series

Aruba 3810M Switch Series

Aruba 5400R zl2 Switch Series

Aruba 8320 Switch Series

Aruba 8400 Switch Series

Aruba 7200 Series Mobility Controllers

T
Thạch
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH233A là thế nào bạn ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH233A bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370