Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M  Transceiver JH233A $ 3,675 34,545,000 đ

Phân phối Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt

Giá tốt
2 JH233A Aruba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M  Transceiver JH233A $ 3,675 34,545,000 đ Phân phối chính hãng Module quang JH233A Aurba X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản