CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M Transceiver

Phân phối Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt

✓ Mã sản phẩm: JH233A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver 

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH233A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP JH233A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang HPE JH233A

Nếu Module transceiver JH233A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH233A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH233A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH233A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

300m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Module quang JH233A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH233A ?

Có 14 bình luận:
S
Nông Thị Sen
Module quang JH233A hoạt động được với thiết bị HPE 8400 Switch Series không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH233A hoạt động được với thiết bị HPE 8400 Switch Series bạn nhé

 

V
Đinh Thị Thanh Vân
Module quang JH233A báo giá mình 15c và 10c HPE 8320 Switch Series nhé shop. Thanks!
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 15c Module quang JH233A và 10c HPE 8320 Switch Series đã được gửi vào mail,bạn check nhé

 

N
Vũ Quỳnh Như
Module quang JH233A tương thích với sản phẩm HPE 7200 Series Mobility Controllers không shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH233A có  tương thích với sản phẩm HPE 7200 Series Mobility Controllers bạn nhé

 

V
Lê Xuân Vũ
Module quang JH233A kết nối được với dòng thiết bị HPE 3810M Switch Series không shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH233A kết nối được với dòng thiết bị HPE 3810M Switch Series bạn nhé

 

H
Nguyễn Văn Hùng
Module quang JH233A sử dụng được với mã HPE 2930M Switch Series không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH233A kết nối được với dòng thiết bị HPE 3810M Switch Series bạn nhé

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370