JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M Transceiver

Phân phối Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver chất lượng tốt

Mã sản phẩm: JH233A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver 

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH233A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP JH233A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang HPE JH233A

Nếu Module transceiver JH233A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH233A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH233A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH233A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

300m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Module quang JH233A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH233A ?

Có 9 bình luận:
H
Hùng
Mình đã mua và sử dụng module quang của shop này, dùng rất tốt, nhân viên nhiệt tình tư vấn, giá cả hợp lý.
6 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin dùng sản phẩm của CNTTShop, sự hài lòng của khách hàng cũng là triết lý kinh doanh của công ty chúng tôi. Ngoài module quang, CNTTShop còn phân phối thiết bị chuyển mạch, firewall, server và các phụ kiện mạng khác, bạn có thể tham khảo trên trang web hoặc gọi đến số hotline để được tư vấn.

H
Học
Bên bạn phân phối module quang Cisco, HPE, Aruba,...báo giá giúp mình module quang HPE JH233A nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JH233A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hòa
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH233A là bao nhiêu vậy ad?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH233A là 300m bạn nhé.

H
Hạnh
Form-factor của module quang HPE JH233A là gì vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Form-factor của module quang HPE JH233A là QSFP+ bạn nhé.

H
Huế
Module quang HPE JH233A dùng đầu connector j vậy ad?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH233A dùng đầu kết nối MPO bạn nhé.

H
Huyên
Module quang HPE JH233A dùng cho các dòng Switch nào vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH233A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

H
Hoàn
Module quang HPE JH233A bảo hành thế nào vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JH233A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hải
Module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver báo giá cho mình nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 850nm 300M MMF Multi Mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trân
Module quang HPE JH233A dùng đầu connector là gì vậy shop?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH233A dùng dây quang multi mode 1 sợi đầu LC bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.