CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL812A Aruba Instant On 1830 24G 2SFP Switch Giá Tốt

Switch JL812A Aruba Instant On 1830 24G 2SFP có thiết kế 24 ports RJ-45 autosensing 10/100/1000, 2 ports SFP 1GbE. Thiết bị chuyển mạch JL812A là switch layer 2 Smart-Managed không quạt, có hiệu suất khá tốt với bộ xử lý ARM Cortex-A9 @ 800MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash, packet buffer: 1.5MB. Báo giá cực tốt - Hỗ Trợ Cấu hình Cài Đặt Miễn Phí.

✓ Mã sản phẩm: JL812A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch JL812A Aruba Instant On 1830 24G 2SFP

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Để đáp ứng nhu cầu cần cắt giảm chi phí đầu tư thiết bị cũng như vận hành hệ thống mạng cho các doanh nghiệp nhỏ, hãng Aruba đã đưa ra thị trường sản phẩm Switch Aruba JL812A có giá cả phải chăng, thiết kế và các tính năng tối ưu với 24 cổng Gigabit RJ-45 tích hợp tính năng Autosensing và Auto-Port Shutdown, 2 cổng Uplink SFP 1GbE. Bộ chuyển mạch này có thiết kế bắt Rack 1U không quạt, áp dụng công nghệ tự làm mát tiết kiệm năng lượng giúp thiết bị có thể hoạt động tốt ở nhiệt độ lên tới 70°C.

JL812A Aruba Instant On 1830 24G 2SFP Switch

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL812A

Datasheet JL812A
Specifications
I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports

(IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP 1GbE ports

Physical Characteristics
Dimensions 215.9(d) x 443.0(w) x 43.9(h) mm
Weight 5.50 lb (2.49 kg)
Memory and Flash ARM Cortex-A9 @ 800MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5MB
Performance
Throughput (Mpps) 38.68 Mpps
Switching capacity 52 Gbps
100 Mb latency < 5.2 uSec
1000 Mb latency < 2.8 uSec
Throughput (Mpps) 38.68 Mpps
Capacity 52 Gbps
MAC address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 203.6
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C)
Nonoperating/ storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/ storage relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Acoustics1
Idle Fanless
100% traffic Fanless
100% traffic / 0% PoE Fanless
100% traffic / 50% PoE Fanless
100% traffic / 100% PoE Fanless
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200- 240VAC
Current 1.0A/0.5A
Maximum power rating 100-127V: 86.07W 200-220V: 83.67W
Idle power 100-127V: 8.3W 200-220V: 8.2W
PoE power -
Power supply Internal power supply
Safety

EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

EN/IEC 60825-1:2014 Class 1

Emissions

EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

ICES-003 Class A

VCCI Class A

CNS 13438 Class A

KN 32 Class A

AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000
-4-2
Radiated EN/IEC 61000
-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000
-4-4
Surge EN/IEC 61000
-4-5
Conducted EN/IEC 61000
-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000
-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000
-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting
Mounting positions and supported racking

Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

Supports table-top mounting

Supports rack-mounting

Supports wall-mounting with ports facing either up or down

Supports under-table mounting using the brackets provided

Must be mounted top surface up. To prevent possible impact to longterm reliability, product should not be mounted upside-down

Option Sử Dụng Cho JL812A

Module quang 1G sử dụng switch Arruba Instant On 1830 Series

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL812A ?

Có 41 bình luận:
L
Lộc
Thiết bị chia mạng aruba JL812A có packet buffer bao nhiêu vậy nhỉ
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chia mạng aruba JL812A có packet buffer 1.5MB ạ.

H
Hiếu
SDRAM của switch aruba JL812A là bao nhiêu vậy em
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

SDRAM của switch aruba JL812A là 512 MB ạ.

L
Lượng
Switch aruba JL812A có chức năng stacking ko em
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

H
Hậu
Thiết bị chia mạng aruba JL812A có thể quản lí qua giao diện web ko em
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chia mạng aruba JL812A có thể quản lí qua giao diện web được nha anh.

L
Liên
Anh cần hỗ trợ kỹ thuật chút cho con aruba JL812A vừa mới mua, liên hệ a nhé
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370