J4859D Aruba 1990-4416 1000Base-LX SFP LC 10km 1310nm SMF XCVR Transceiver

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

Mã sản phẩm: J4859D
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX  SFP LC Duplex XCVR 10km 1310nm SMF Transceiver 

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Aruba J4859D là module quang cho môi trường truyền dẫn Singe Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singe Mode do vậy để đảm bảo SFP J4859D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX  SFP LC Duplex XCVR 10km 1310nm SMF Transceiver

Nếu Module transceiver J4859D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4859D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4859D:

Mode

Single-mode Fiber (SMF)

Model

J4859D

Data-rate

1000BASE-LX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10km

Max Data Rate

1000Mbps

Cable Type

SMF

Module quang J4859D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2530 Switch Series

 

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch

J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch

J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch

J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch

J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch

J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch

J9775A Aruba 2530 48G Switch

J9776A Aruba 2530 24G Switch

J9777A Aruba 2530 8G Switch

J9781A Aruba 2530 48 Switch

J9782A Aruba 2530 24 Switch

J9783A Aruba 2530 8 Switch

J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch

J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch

J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch

JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2620 Switch Series

 

J9623A Aruba 2620 24 Switch

J9624A Aruba 2620 24 PPoE+ Switch

J9625A Aruba 2620 24 PoE+ Switch

J9626A Aruba 2620 48 Switch

J9627A Aruba 2620 48 PoE+ Switch

Aruba 2615 Switch Series

 -

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4859D ?

Có 16 bình luận:
P
Tuyến Phạm
Module quang J4859D shop có sẵn hàng không? Mình cần gấp 25 chiếc
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module quang J4859D bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bộ phận kinh doanh sẽ gọi tư vấn cụ thể cho bạn nhé!

L
Linh
đang cần tìm mua mấy con module quang cho switch Aruba JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4 SFP+, không biết mã J4859D dùng cho con này có ok không bạn
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên
Module quang Aruba J4859D hoạt động tốt với thiết bị chuyển mạch Aruba JL356A nhé bạn. Báo giá và catalog đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.
H
Hữu
mình đã xài module quang Aruba J4859D của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support nhiệt tính, triệu like cho các bạn
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

rất cảm ơn anh đã tin tưởng dùng hàng và dịch vụ của bên em, rất hy vọng tiếp tục được phục vụ anh trong thời gian tới, bọn em luôn nỗ lực vì sự tin tưởng của anh và khách hàng ạ 

V
Vịnh
cho em hỏi module quang Aruba J4859D dùng đầu connetor là gì ạ
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

module quang Aruba J4859D dùng đầu connetor LC (đầu vuông nhỏ) bạn nhé

D
Điện
cho em hỏi một đầu em dùng module aruba J4859D cắm vào switch aruba 2530, đầu kia em dùng module Cisco GLC-LH-SMD cắm vào con switch Cisco 3850 thì kết nối với nhau có được không ạ
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module aruba J4859D  cắm vào switch aruba 2530, đầu kia em dùng module Cisco GLC-LH-SMD cắm vào con switch Cisco 3850 thì kết nối với nhau bình thường bạn nhé, vì 2 module này đều là single mode bước sóng là 1310nm

H
Hương
mình đang tìm mua module quang dùng cho mấy con switch Aruba JL658A Aruba 6300M 24-port SFP+ and 4-port SFP56 Switch, không biết module quang J4859D có chạy được cho nó không
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

module quang Aruba J4859D có chạy được cho  switch Aruba JL658A Aruba 6300M 24-port SFP+ and 4-port SFP56 Switch bạn nhé

T
Thụy
Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode có chạy được với dòng switch HPE 1950 không bạn
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode chạy được với dòng switch HPE 1950 bạn nhé

V
nếu em dùng Module quang Aruba J4859D kết nối với Module quang Aruba J4858D thì có ok không ạ
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Aruba J4859D là loại single mode bước sóng là 1310nm, còn module J4858D là multimode bước sóng là 850nm do vậy sẽ không chạy được với nhau 

T
Tâm
báo em 10 cái Module quang Aruba J4859D dùng cho Switch Aruba JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

check mail giúp mình, đã báo giá 10 cái Module quang Aruba J4859D dùng cho Switch Aruba JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

D
Duy
thời gian bảo hành của Module quang Aruba J4859D là thế nào bạn ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

bên em bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 đối với Module quang Aruba J4859D

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản