CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Aruba J9853A 2530 48 port 1G PoE+ 2SFP+

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9853A 2530 48 port 1G PoE+ 2SFP+ Switch thiết bị chuyển mạch switch aruba network J9853A chính hãng giá tốt nhất thị trường

✓ Mã sản phẩm: J9853A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm J9772A

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba Network J9853A 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9853A cung cấp 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports 

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9853A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9853A sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9853A

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba J9853A

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 13.00(d) x 1.75(h) in (44.30 x 32.26 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 10.4 lb (4.72 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.7 µs (LIFO 64-byte packets)
10 Gbps Latency < 4.0 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 101 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 136 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 36.4 dB, Pressure: 30.1 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 215 BTU/hr (226.83 kJ/hr), (switch only: 215 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 1499 BTU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 439 W
Idle power: 40.2 W
PoE Power: 382 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch configuration guide, aruba switch configuration,

Các loại cable DAC HP được sử dụng cho switch Aruba ​J9853A:

J9281B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9283B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9285B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

J9300A HP X244 10G XFP to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9301A HP 10G X244 XFP to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9302A HP 10G X244 XFP to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Option Sử Dụng Cho J9853A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9853A ?

Có 5 bình luận:
T
Tiến
Bên Shop có bán con module J4859C chạy cho thiết bị mạng J9853A không nhỉ, m cần 4 cái sẵn hàng không?
1 năm
H
Vũ HằngQuản trị viên

Module J4859C HPE 1990-3656 X121 1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver sẵn hàng bạn nhé, kinh doanh sẽ liên hệ báo giá tới bạn.

H
Huệ
Cho mình xin datasheet của Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba Network J9853A qua mail ạ
1 năm
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật datasheet của Switch Aruba Network J9853A cnttshop đã gửi qua mail, bạn check ibox nhé.

H
Huyền
Thiết bị mạng Aruba J9853A cung cấp cổng dowlink tốc độ bao nhiêu vậy shop
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9853A  có 48 cổng LAN tốc độ 1G bạn nhé.

Bình
Switch aruba J9853A cung câp cổng PoE công suất bao nhiêu vậy shop, tư vấn giúp mình nhé
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9853A cung cấp 48 cổng POE công suất 30W trên mỗi cổng với tổng công suất tối đa 382W

A
An
Mình cần 2 con switch hãng Aruba mã J9853A báo giá tốt cho mình qua zalo 0986***768
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá 2 con Switch Aruba J9853A đã gửi bào zalo, anh vui lòng check inbox để biết được thông tin!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370