JL070A Switch Aruba 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot

Mã sản phẩm: JL070A
Tình trạng: Còn Hàng
JL070A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL070A cung cấp 8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full, 2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers)

JL070A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL070A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba JL070A​ sử dụng điện AC 220V.

JL070A Switch Aruba 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink

Thiết bị mạng Aruba JL070A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba JL070A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL070A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​JL070A:

I/O ports and slots

8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full

2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers) ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 10(w) x 9.68(d) x 1.75(h) in (25.4 x 24.59 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 4.65 lb (2.11 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 1.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 1.3 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 4.1 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 5.6 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 0 dB, Pressure: 0 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 29 BTU/hr (30.6 kJ/hr), (switch only: 29 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 239 BTU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 70.2 W
Idle power: 5.3 W
PoE Power: 67 W PoE
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch configuration guide, aruba switch configurationv,
Option Sử Dụng Cho JL070A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL070A ?

Có 17 bình luận:
N
Nhàn
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có bao nhiêu cổng uplink vậy shop
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot

P
Phương
Cho mình xin giá cáp DAC chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá cáp DAC chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 đã được gửi vào mail của bạn

Y
Yến
Cho mình xin giá module SFP 10G MM chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá module SFP 10G MM chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 đã được gửi vào mail của bạn

T
Tài
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có sẵn hành k shop
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có sẵn hàng ạ

M
Minh
Cho mìn xin báo giá 2 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 đã được gửi vào mail của bạn

T
Toàn
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có thời gian bao hành bao lâu shop
25 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL070A 2530 Có thời gian bảo hành là 12 tháng

N
Hiệp Nguyễn
Cho mình xin báo giá của 1 chiếc Switch Aruba JL070A và 5 chiếc Module quang HPE J9143B vào mail nhé shop
4 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc Switch Aruba JL070A và 5 chiếc Module quang HPE J9143B đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quán
JL070A Switch Aruba 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink có thể hoạt động trên layer 3 được không vậy shop?
9 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

JL070A Switch Aruba 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink không hoạt động trên layer 3 được bạn nhé.

B
Bính
Bên shop phấn phối Thiết bị chuyển mạch Aruba JL070A à, báo giá mình con Sw và module 1G single mode nhé sl 01
9 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Báo giá cho Switch Aruba JL070A và module 1G đi kèm dã dược gửi qua mail, bạn check ibox nhé.

B
Bích
switch​ Aruba ​JL070A có thể sử dụng các tính năng của switch layer 3 không nhỉ shop?
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch​ Aruba ​JL070A hoạt động ở layer 2 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản