CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC 2km MMF XCVR Transceiver

Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
✓ Mã sản phẩm: J9054D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  Aruba J9054D 100Base-FX SFP LC Duplex 2Km 1310nm MMF Multi Mode Transceiver

  • Aruba Part Number         : 1990-3657
  • Aruba Product Number   : J9054D
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba J9054D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J9054D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2. 

Nếu Module transceiver J9054D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9054D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 50 IP Camera HD (720p), hoặc là 25 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Aruba J9054D

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9054D:

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J9054D

Data-rate

100BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

2Km

Max Data Rate

100Mbps

Cable Type

MMF

 Module quang J9054D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2530 Switch Series

 

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch

J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch

J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch

J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch

J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch

J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch

J9775A Aruba 2530 48G Switch

J9776A Aruba 2530 24G Switch

J9777A Aruba 2530 8G Switch

J9781A Aruba 2530 48 Switch

J9782A Aruba 2530 24 Switch

J9783A Aruba 2530 8 Switch

J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch

J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch

J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch

JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2620 Switch Series

 

J9623A Aruba 2620 24 Switch

J9624A Aruba 2620 24 PPoE+ Switch

J9625A Aruba 2620 24 PoE+ Switch

J9626A Aruba 2620 48 Switch

J9627A Aruba 2620 48 PoE+ Switch

Aruba 2615 Switch Series

 -

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9054D ?

Có 6 bình luận:
S
Sơn
Module quang Aruba J9054D sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang  Aruba J9054D sử dụng đầu kết nối LC duplex bạn nhé

V
Module quang Aruba J9054D có khoảng cách truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang  Aruba J9054D có khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 2km bạn nhé

Q
Quang
Module quang Aruba J9054D cho tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu bạn nhỉ
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Aruba J9054D cho tốc độ truyền dữ liệu 1Gbps bạn nha

B
Bảo
Module quang Aruba J9054D là module single mode hay multi mode vậy ad?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Aruba J9054D là module multi mode bạn nhé

L
Liên
Module quang Aruba J9054D shop phân phối chế độ bảo hành ra sao
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Aruba J9054D 100Base-FX SFP LC Duplex 2Km 1310nm MMF Multi Mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082