JL262A Switch Aruba 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports autosensing 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink
Mã sản phẩm: JL262A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink

Aruba Part Number     : JL262A
List Price                     : $5,016

Bảo hành                     : 12 tháng
Made In                       : China 
Stock                           : Liên hệ

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL262A được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Aruba 2930F Switch Series.

View Datasheet JL262A 

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL262A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba JL262A​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink

Thiết bị mạng Aruba JL262A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba JL262A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​JL262A:

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 SFP

Additional ports and slots

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port

Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 11.98(d) x 1.73(h) in (44.25 x 30.42 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 9.83 lb (4.46 kg)

Memory and processor

Dual Core ARM Coretex @ 1016 MHz, 1 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 12.38 MB 4.5MB Ingress/7.875MB Egress, 4 GB eMMC

Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

1000 Mb Latency < 3.8 µs (64-byte packets)
Throughut up to 77.4 Mpps
Switching capacity: 104 Gbps
MAC address table size: 32768 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 55.7 dB, Pressure: 41.7 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 1566 BTU/hr (1652.13 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 459 W
Idle power: 48.6 W
PoE power: 370 W PoE+
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1, 2nd Edition; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; IEC 60950-1:2005 +A1:2009 +A2:2013; CSA 22.2 No. 60950-1-07 2nd; EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1
Emissions

EN 55022:2010/CISPR 22 Class A; FCC CFR 47 Part 15 Class A; VCCI Class A; ICES-003 Class A; CNS 13438

Management Aruba AirWave Network Management; IMC – Intelligent Management Center; Command-line interface; Web browser; Configuration menu; SNMP manager; Telnet; RMON1; FTP; Out-of-band management (serial RS-232C or micro USB), aruba switch default enable password, aruba switch configuration guide

Các tính năng hỗ trợ trên switch Aruba ​JL262A

Unified Wired and Wireless
  • Dynamic segmentation
  • Supports unified wired and wireless policies
  • Switch auto-configuration
  • User role
  • Static IP Visibility
Software-defined networks REST APIs and OpenFlow
Quality of Service (QoS)
  • Traffic prioritization (IEEE 802.1p)
  • Layer 4 prioritization
  • Class of Service (CoS)
  • Rate limiting
  • Large buffers
  • Unknown Unicast Rate Limiting
Connectivity
  • Flexible 10 Gb/s Ethernet connectivity
  • Auto-MDIX
  • IPv6
    • IPv6 host
    • Dual stack (IPv4 and IPv6).
    • MLD snooping
    • IPv6 ACL/QoS
    • IPv6 routing
    • Security
Performance and efficiency
  • Energy-efficient design delivers power savings
    • 80 PLUS Silver Certified power supply
    • Energy-efficient Ethernet (EEE) support
  • Designed with the latest Aruba ProVision ASIC
  • Selectable queue configurations
  • Stacking topology
    • Virtual Switching Framework (VSF) front plane stacking creates one virtual resilient switch from up to eight* switches
    • Ring topology supports up to an 8-member stack
    • Virtualized switching provides simplified management as the switches act as a single chassis when stacked
Convergence
  • IP multicast snooping and IGMP
  • IEEE 802.1AB Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
  • LLDP-MED (Media Endpoint Discovery)
  • IP multicast routing
  • Local MAC Authentication
  • Protocol Independent Multicast for IPv6
Resiliency and high availability
  • IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree
  • IEEE 802.3ad link-aggregation-control protocol (LACP) and port trunking
  • Virtual Router Redundancy Protocol (VRRP)
  • SmartLink
  • SNMPv1, v2, and v3
Simplified configuration and management
  • SNMPv1, v2, and v3
  • Zero-Touch ProVisioning (ZTP)
  • Flexible management with same hardware
  • Aruba Central support
  • Built-in programmable and easy to use REST API interface
  • Out-of-band Ethernet management port
Manageability
  • Dual flash images
  • Friendly port names
  • Find-Fix-Inform
  • Multiple configuration files
  • Software updates
  • RMON, XRMON, and sFlow
  • Troubleshooting
  • Uni-Directional Link Detection (UDLD)
  • IP SLA for voice
Layer 2 switching
  • Jumbo packet support
  • IEEE 802.1v protocol VLANs
  • Rapid Per-VLAN Spanning Tree (RPVST+)
  • GVRP and MVRP
  • VLAN support and tagging
  • VxLAN
Layer 3
  • DHCP server
  • Static IP routing
  • 256 static and 10,000 RIP route
  • Routing Information Protocol (RIP)
  • Access OSPF
  • Policy-based routing
Security
  • Control Plane Policing set rate limit on control protocols to protect CPU overload from DOS attacks
  • Multiple user authentication methods
    • IEEE 802.1X
    • Web-based authentication
    • Supports MAC-based authentication
  • Authentication flexibility
    • Multiple IEEE 802.1X users per port
    • Concurrent IEEE 802.1X, Web, and MAC authentication schemes per port
  • Access control lists (ACLs)
  • Source-port filtering
  • RADIUS/TACACS+
  • Secure shell
  • Secure Sockets Layer (SSL)
  • Port security
  • MAC address lockout
  • Secure FTP
  • Switch management logon security
  • STP BPDU port protection
  • DHCP protection
  • Dynamic ARP protection
  • Dynamic IP lockdown
  • STP Root Guard
  • Identity-driven ACL
  • Per-port broadcast throttling
  • Private VLAN
  • Open authentication role
  • Critical authentication role
  • MAC pinning
Monitor and diagnostics Digital optical monitoring of SFP+ and 1000BASE-T transceivers

Các loại Module quang HP được sử dụng cho switch Aruba ​JL262A:

J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J8177C HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver
J9054C HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver

★ Sản phẩm JL262A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL262A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL262A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL262A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL262A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL262A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL262A ?

Có 11 bình luận:
O
Oanh
Switch Aruba JL262A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Aruba JL262A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

A
Anh
Switch Aruba JL262A ba gồm phụ kiện gì vậy shop? có cần mua license mới chạy được ko nhỉ?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Aruba JL262A gồm phụ kiện dây nguồn, bộ rack lắp tủ, sách hướng dẫn. Ngoài ra thiết bị cũng ko cần thêm license để có thể hoạt động.

T
Thiên
JL262A Switch Aruba bên shop có hỗ trợ cài đặt cấu hình cơ bản không nhỉ?
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL262A do Cnttshop cung cấp hỗ trợ cài đặt cấu hình cơ bản bạn nhé.

T
JL262A Switch Aruba hoạt động và có chức năng của cả layer 2 và layer 3 à admin?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A hoạt động ở layer 2 và layer 3 nhé bạn.

M
Mạnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports cấu hình trên giao diện nào vậy shop?
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports có thể cấu hình trên giao diện Console RS232 hoặc Micro USB, giao diện web, Telnet bạn nhé.

M
Mạnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports cấu hình trên giao diện nào vậy shop?
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports có thể cấu hình trên Console RS232 hoặc Micro USB, qua giao diện Wen, Telnet bạn nhé.

V
Vang
Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink được bảo hành như thế nào vậy shop
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL262A 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink được bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

D
Đóa
Cho mình xin thông số Memory and processor JL262A Switch Aruba qua mail, thank cnttshop
7 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông số Memory and processor JL262A Switch Aruba đã gửi qua mail, bạn check mail nhé.

L
JL262A Switch Aruba 2930F 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP Uplink có thể sử dụng nguồn điện DC được không CNTTSHOP
7 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Aruba JL262A không dùng được nguồn DC bạn nhé, thiết bị này dùng nguồn 100 - 240 V AC.

D
Dũng
Thiết bị chuyển mạch Sw Aruba JL262A 2930F series có cổng cung cấp PoE không shop?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL262A có 48 cổng cung cấp PoE lên tới 30W với tổng công suất 370W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.