J4858D 1990-4415 Aruba 1000Base-SX SFP LC 500m 850nm MMF XCVR Transceiver

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Mã sản phẩm: J4858D
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  Aruba J4858D 1990-4415 1000Base-SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Aruba J4858D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2. 

Module quang  Aruba J4858D 1000Base-SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J4858D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4858D:

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J4858D

Data-rate

1000BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

500m

Max Data Rate

1000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Height

0.5"

Width

0.6"

Depth

2.2"

 Module quang J4858D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2530 Switch Series

 

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch

J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch

J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch

J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch

J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch

J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch

J9775A Aruba 2530 48G Switch

J9776A Aruba 2530 24G Switch

J9777A Aruba 2530 8G Switch

J9781A Aruba 2530 48 Switch

J9782A Aruba 2530 24 Switch

J9783A Aruba 2530 8 Switch

J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch

J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch

J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch

JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2620 Switch Series

 

J9623A Aruba 2620 24 Switch

J9624A Aruba 2620 24 PPoE+ Switch

J9625A Aruba 2620 24 PoE+ Switch

J9626A Aruba 2620 48 Switch

J9627A Aruba 2620 48 PoE+ Switch

Aruba 2615 Switch Series

 -

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

★ Sản phẩm J4858D có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J4858D CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J4858D có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J4858D cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J4858D có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J4858D chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4858D ?

Có 7 bình luận:
X
Xuân
module quang Aruba J4858D có tương thích với switch HPE 1920S không bạn
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chị có thể sử dụng module quang Aruba J4858D trên dòng switch HPE 1920s chị nhé.

B
Bắc
mình cần mua module quang dùng cho con Switch JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ , không biết module quang Aruba J4858D có tương thích với nó không
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng module quang Aruba J4858D để kết nối đường quang trên switch Aruba JL253A anh nhé.

M
Minh
Thời gian bảo hành của Module quang Aruba J4858D tối đa bao lâu bạn ơi
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Aruba J4858D được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé.

D
Duyên
em muốn mua bộ thiết bị chuyển mạch JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch kèm 2 chiếc module quang Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver, cho em xin báo giá siêu tốt và siêu tốc nhé, sếp em đang cần gấp ạ
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá tốt nhất qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

C
Chiến
Mình đã nhận đủ 4 cái module quang Aruba J4858D, đang cắm vào con J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch thấy chạy tốt, không phát sinh lỗi, dữ liệu ổn định, bạn kỹ thuật hỗ trợ online nhiệt tình, cảm ơn shop
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng dùng hàng và dịch vụ của bên mình, hy vọng sẽ tiếp tục được phục vụ ban trong thời gian tới.

A
Thuỳ Anh
cho em hỏi module quang Aruba J4858D dùng đầu connector loại gì ạ
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Dạ Module Aruba J4858D dùng đầu connector Cáp quang OM2: Có đường kính lõi 50 μm. Cáp quang sử dụng phương pháp đo Overfilled Launch (OFL) và đạt băng thông 500/500 MHz-km tại bước sóng 850/1300 nm. Vài thông tin đến anh..

L
Linh
công ty em đang dùng J9776A Aruba 2530 24G Switch, giờ em mua module quang Aruba J4858D về chạy thì có ok không anh
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng module quang Aruba J4858D trên các dòng switch Aruba 2530 anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.