Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+

Phân phối Thiết bị chuyển mạch HP J9856A 2530 24G 2SFP+ Switch, 24GE ports, 2 SFP+ ports chính hãng giá tốt, sẵn hàng trong kho

Mã sản phẩm: J9856A
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm J9776A

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch HP Network J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ Switch

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE J9856A cung cấp 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports .

Thiết bị chuyển mạch HP J9856A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE J9856A sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị mạng switch  Aruba J9856A

Thiết bị mạng HPE J9856A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch HPE J9856A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật chi tiết của Switch​ HPE J9856A

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 10.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 25.4 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 6.2 lb (2.81 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.7 µs (LIFO 64-byte packets)
10 Gbps Latency < 2.2 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 65.4 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 88 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 29.4 dB, Pressure: 22.3 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 189 BTU/hr (199.4 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 31 W
Idle power: 20.5 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, HP switch configuration, HP switch default enable password
Option Sử Dụng Cho J9856A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm

★ Sản phẩm J9856A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9856A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9856A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9856A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9856A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9856A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9856A ?

Có 12 bình luận:
O
Oanh
Báo giá cho mình 5 chiếc Module quang HPE J9143B dùng cho Switch Aruba J9856A vào mail nhé
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của  5 chiếc Module quang HPE J9143B dùng cho Switch Aruba J9856A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Hoa Doanh
Mình đã dùng switch J9856A của shop, tư vấn, giá cả và hỗ trợ kỹ thuật mình rất ưng, sẽ ủng hộ cnttshop nhiều.
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ Cnttshop trong thời gian qua.

G
Giang
Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ thuộc dòng sản phẩm nào của Aruba vậy shop?
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba J9856A là sản phẩm dòng ARUBA 2530 SWITCH SERIES, bạn có thể tham khảo các mã khác của dòng này tại đây: https://cnttshop.vn/aruba-2530-switch-series

S
Sơn
Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ cấu hình trên những giao diện nào vậy admin?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9856A hỗ trợ cấu hình qua web browser và dòng lệnh nhé bạn.

H
Thanh Hoàng
Tư vấn giúp mình mã module cap DAC 10G 3m chạy cho Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+, thanks
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo mã cap DAC này nhé: J9283B - HPE J9283B X240 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

 
Q
Quỳnh
Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ bao gồm những phụ kiện gì vậy shop? mình muốn mua một con thì nguyên mã này là chạy được rồi đúng không?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Switch Aruba J9856A bao gồm dây nguồn và sách hướng dẫn. Nếu chị chỉ có nhu cầu chia mạng thì chị chỉ cần cắm nguồn là có thể hoạt động bình thường chị nhé.

B
Bắc
Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A bên shop bảo hành thời gian bao lâu nhỉ, tư vấn giúp mình nhé
7 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm tại cnttshop, thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A  được bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

H
HẠ
Cho mình xin datasheet của Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba Network J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ Switch qua mail ạ
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Datasheet thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Huân
Switch aruba J9856A cung cấp cổng dowlink tốc độ bao nhiêu vậy shop
7 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch aruba J9856A cung cấp 24 cổng dowlink tốc độ 1G

B
Bích
Switch aruba J9856A có cung cấp Poe không shop nhỉ
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A không hỗ trợ tính năng PoE. Để sử dụng tính năng này, anh vui lòng tham khảo mã sản phẩm Switch Aruba J9854A 2530 24 port 1G PoE+ 2SFP+

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.