Switch Aruba J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A 2530 24G 2SFP+ Switch, 24GE ports, 2 SFP+ ports chính hãng giá tốt, sẵn hàng trong kho

Mã sản phẩm: J9856A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba Network J9856A 2530 24 port 1G 2SFP+ Switch

 

Aruba Part Number     : J9856A 
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China 
Stock                      : Hàng có sẵn

 

Mô tả sản phẩm

 

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A cung cấp 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports .

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9856A ​ sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị mạng switch  Aruba J9856A

Thiết bị mạng  Aruba J9856A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba J9856A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Aruba network J9856A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9856A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

 

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9856A 

 

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 10.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 25.4 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 6.2 lb (2.81 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.7 µs (LIFO 64-byte packets)
10 Gbps Latency < 2.2 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 65.4 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 88 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 29.4 dB, Pressure: 22.3 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 189 BTU/hr (199.4 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 31 W
Idle power: 20.5 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch configuration, aruba switch default enable password

 

Các loại cable DAC HP được sử dụng cho switch Aruba ​J9856A

 

J9281B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9283B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9285B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

J9300A HP X244 10G XFP to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9301A HP 10G X244 XFP to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9302A HP 10G X244 XFP to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

 

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2530 Switch Series

 

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch

J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch

J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch

J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch

J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch

J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch

J9775A Aruba 2530 48G Switch

J9776A Aruba 2530 24G Switch

J9777A Aruba 2530 8G Switch

J9781A Aruba 2530 48 Switch

J9782A Aruba 2530 24 Switch

J9783A Aruba 2530 8 Switch

J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch

J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch

J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch

JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch

 

Option Sử Dụng Cho J9856A
Module SFP cho Aruba 2530
Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt
#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt
#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530
Phân phối J9285B HPE X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt
#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X240 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable
#J9283B

List Price:$142

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9856A ?

Có 0 bình luận:
Check giá trên mobile

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.