J9776A Switch Aruba 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9776A 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP Ports Uplink

Mã sản phẩm: J9776A
Tình trạng: Còn Hàng
J9776A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba J9776A 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9776A cung cấp 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T) Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports.

View Datasheet J9776A

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9776A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9776A​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Aruba J9776A 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports

Thiết bị mạng  Aruba J9776A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba J9776A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Aruba J9776A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9776A:

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T)

Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 10.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 25.4 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 6.1 lb (2.77 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 1.5 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.4 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.3µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 41.6 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 56 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 34.0 dB, Pressure: 26.4 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 203 BTU/hr (214.17 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 48.0 W
Idle power: 28.8 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch default enable password, aruba switch configuration guide
Option Sử Dụng Cho J9776A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

★ Sản phẩm J9776A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9776A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9776A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9776A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9776A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9776A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9776A ?

Có 10 bình luận:
P
Ngân Phạm
Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Aruba J9776A vào mail nhé
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Aruba J9776A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huyền
Gửi mình xin thống số kỹ thuật datasheet J9776A Switch Aruba 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports qua mail nhá.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cnttshop đã gửi thông số kỹ thuật datasheet qua mail chị check inbox nhé, chi tiết liên hệ: 

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-2530-Switch-Series.pdf

K
Khởi
Switch Aruba J9776A 2530 24 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports con này dùng được module 1G nào nhỉ, càn sẵn hàng tư vấn mã giúp mình.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên
H
Nguyễn Hà
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9776A có thể cấp nguồn cho wifi hay Camera không vậy shop?
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9776A không có tính năng POE nên không thế cấp nguồn cho Wifi hay Camera bạn nhé.

H
Hoa
Switch J9776A có nguồn rời hay fix sẵn trên thiết bị vậy shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch J9776A có nguồn được fix sẵn trên thiết bị, không thể nâng cấp hoặc tháo rời chị nhé

T
Tiền
Mã J9776A thông số: 4 fixed GE SFP ports, có phải là cổng combo không shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba J9776A cung cấp 4 cổng Ulink SFP sử dụng module quang 1GE, không phải cổng Combo anh nhé.

C
Châu
Admin gửi m xin datasheet và báo giá của Sw Aruba J9776A qua zalo nhé,
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá và Datasheet Switch Aruba J9776A đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

T
Tuyên
Thiết bị chuyển mạch J9776A của aruba có thể quản lý trên những giao diện nào vậy shop, thanks
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba&nbs J9776A có thể quản trị và cấu hình thông qua: IMC - Intelligent Management Center; command-line interface và Web browser chị nhé.

D
Dũng
Báo giá mình sản phẩm Sw aruba J9776A qua mail ngoclinh****.vn
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Giá Switch Aruba J9776A đã được gửi vào mail vui lòng check mail để biết được thông tin

D
Độ
Module J9143B có dùng được cho switch J9776A cảu aruba không vây shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Aruba J9143B có thể sử dụng để kết nối quang cho switch Aruba J9776A anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.