CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9778A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100 PoE+ 382W, 4 Uplink Ports

Switch Aruba J9778A 2530 cung câp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 PoE+ 382W, 2 fixed GE SFP ports, 2 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports cung cấp các kết nối access xuống thiết bị đầu cuối như Camera IP, IP Phone, Wifi cho các mô hình mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Mã sản phẩm: J9778A
Tình trạng: Còn Hàng
J9778A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba J9778A 2530 48 Ports 10/100 PoE+ 382W, 4 Uplink Ports

F5 Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9778A cung cấp 48 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+) Media Type: Auto-MDIX Duplex: half or full, 2 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T) Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 fixed Gigabit Ethernet SFP ports

J9778A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9778A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Thiết bị mạng Switch Aruba Network J9778A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba J9778A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Aruba J9778A 2530 48 Ports 10/100 PoE+ 382W, 4 Uplink Ports

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9778A:

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+) Media Type: Auto-MDIX Duplex: half or full

2 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T) Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 fixed Gigabit Ethernet SFP ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.40(w) x 12.70(d) x 1.75(h) in (44.2 x 32.26 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 10.1 lb (4.58 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 6.6 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.2 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 13 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 17.6 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 37.9 dB, Pressure: 31.8 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 236 BTU/hr (248.98 kJ/hr), (switch only: 236 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 1624 BTU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 441 W
Idle power: 37.5 W
PoE power: 382 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2530 Switch Series:

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch
J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch
J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch
J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch
J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch
J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch
J9775A Aruba 2530 48G Switch
J9776A Aruba 2530 24G Switch
J9777A Aruba 2530 8G Switch
J9781A Aruba 2530 48 Switch
J9782A Aruba 2530 24 Switch
J9783A Aruba 2530 8 Switch
J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch
J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch
J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch
J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch
JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch
Option Sử Dụng Cho J9778A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9778A ?

Có 9 bình luận:
L
Lâm
Switch Aruba J9778A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
21 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba J9778A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

C
Cường
J9778A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100 PoE+ 382W, 4 Uplink Ports mình có dùng được nguồn rời không nhỉ?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng J9778A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100 PoE+ 382W, 4 Uplink Ports đã được thiết nguồn sẵn trên thân máy không đổi được bạn nhé.

S
Sinh
Sản phẩm Thiết bị chuyển mạch Aruba J9778A bên shop bảo Cnttshop bảo hành bao lâu vậy ạ
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba J9778A được bảo hành chính hãng 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất anh nhé.

A
Anh
Báo giá mình full phụ kiện sw aruba J9778A, kèm theo module tương thích, thanks shop
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất của sản phẩm ạ.

X
Xuân
mình có con module J9281D có tương thích với Sw J9778A không nhỉ shop
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Module quang J9281D có tương thích với switch J9778A nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370