J9780A Switch Aruba 2530 8 Ports 10/100 PoE+ 67W, 2 GE Uplink

CNTTShop là nhà phân phối Switch Aruba J9780A 2530 8 Ports 10/100 PoE+ 67W, 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot chính hãng giá tốt nhất thị trường.

Mã sản phẩm: J9780A
Tình trạng: Còn Hàng
J9780A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba J9780A 2530 8 Ports 10/100 PoE+ 67W, 2 GE Uplink

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9780A cung cấp 8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full, 2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers)

View Datasheet J9780A

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9780A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9780A​ sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch switch Aruba J9780A

Thiết bị mạng Aruba J9780A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba J9780A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9780A:

I/O ports and slots

8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full

2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers) ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 10.00(w) x 6.28(d) x 1.75(h) in (25.4 x 15.95 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 2.0 lb (0.91 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 1.5 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 1.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.3µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 4.1 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 5.6 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 0 dB, Pressure: 0 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 29 BTU/hr (30.6 kJ/hr), (switch only: 29 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 262 TU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 76.7 W
Idle power: 5.8 W
PoE power: 67 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch default enable password, aruba switch configuration guide
Option Sử Dụng Cho J9780A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9780A ?

Có 7 bình luận:
G
Giang
Mình đã mua 1 cái J9780A Switch Aruba 2530 8 Ports 10/100 PoE+ 67W, 2 GE Uplink bên shop, cảm thấy bên bạn làm việc rất chuyên nghiệp và tư vấn tận tình
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cnttshop xin cảm ơn ban đã luôn ủng hộ và tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng J9780A Switch Aruba ah.

T
Toàn
Switch Aruba J9780A 2530 8 Ports 10/100 PoE+ 67W, 2 GE Uplink được bảo hành tại shop trong bao lâu nhỉ?
7 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba J9780A 2530 8 Ports được bảo hàng 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

P
Phúc
Switch Aruba J9780A 2530 8 Ports 10/100, cổng này là 1G hay 1FE vậy shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cổng trên thiết bị chuyển mạch Aruba J9780A là cổng 1FE (tốc độ 10/100Mb) nhé bạn.

Y
Yên
Switch Aruba và HPE là cùng 1 hãng phải không shop?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Aruba đã được hãng HPE mua lại, tuy nhiên HPE vẫn giữ logo của aruba trên 1 số dòng sản phẩm nhưng vẫn thuộc 1 hãng chị nhé

H
Hiên
Switch J9780A có cấp nguồn POE camera được không shop, tư vấn giúp m với nha
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9780A cấp POE lên tới 30W với tổng công suất tối đa 67W nhé bạn.

l
luân
Báo giá sản phẩm J9780A cho mình qua zalo 0973***427, 10 con cho dự án báo giá tốt nha shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá 10 chiếc Switch Aruba J9780A đã được gửi vào zalo, vui lòng check inbox để biết được thông tin.

D
Dụng
Tư vấn cho mình các thông số của thiết bị chuyển mạch J9780A của aruba qua zalo 0982***599
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Nhân viên kỹ thuật sẽ liên hệ tư vấn về sản phẩm Switch Aruba J9780A tới anh ngay.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.