JL354A Switch Aruba 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP/SFP+ 1G/10G ports

Mã sản phẩm: JL354A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL354A cung cấp 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 4 SFP+ 1/10GbE ports; PHY-less 

 Aruba JL356ACM Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL354A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba JL354A​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports

Thiết bị mạng  Aruba JL354A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba JL354A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Aruba JL354A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Switch thiết bị mạng switch aruba network JL354A thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​JL354A:

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 SFP+ 1/10GbE ports; PHY-less

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 7.88(d) x 1.73(h) in (44.25 x 20.02 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 5.31 lb (2.41 kg)

Memory and processor

Dual Core ARM Coretex A9 @ 1016 MHz, 1 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 12.38 MB

4.5MB Ingress/7.875MB Egress, 4 GB eMMC

Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

1000 Mb Latency < 3.8 µs (64-byte packets)
10 Gb Latency < 1.6 µs (64-byte packets)
Throughut up to 95.2 Mpps
Switching capacity: 128 Gbps
MAC address table size: 16384 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Airflow direction: Side-to-side
Acoustic: Power: 49.7 dB, Pressure: 37.1 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 100 BTU/hr (105.5 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 29.3 W
Idle power: 19.5 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1 2nd Edition; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; IEC 60950-1:2005 +A1:2009 +A2:2013; CSA 22.2 No. 60950-1-07 2nd; EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1
Emissions

VCCI Class A; CNS 13438; ICES-003 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A ; EN 55022: 2010/CISPR-22, Class A

Management Aruba AirWave Network Management; IMC - Intelligent Management Center; Command-line interface; Web browser; Configuration menu; SNMP manager; Telnet; RMON1; FTP; Out-of-band management (serial RS-232C or micro USB), aruba switch default enable password, aruba switch vlan configuration

Các tính năng hỗ trợ trên switch Aruba ​JL354A

Unified Wired and Wireless
  • Software-defined networks
  • Supports unified wired and wireless policies
  • Switch auto-configuration
  • User role
  • Static IP Visibility
Quality of Service (QoS)
  • Traffic prioritization (IEEE 802.1p)
  • Layer 4 prioritization
  • Class of Service (CoS)
  • Rate limiting
  • Large buffers
Connectivity
  • Flexible 10 Gb/s Ethernet connectivity
  • Auto-MDIX
  • IEEE 802.3at Power over Ethernet (PoE+)
  • IPv6
    • IPv6 host
    • Dual stack (IPv4 and IPv6).
    • MLD snooping
    • IPv6 ACL/QoS
    • IPv6 routing
    • Security
Performance and efficiency
  • Energy-efficient design delivers power savings
    • 80 PLUS Silver Certified power supply
    • Energy-efficient Ethernet (EEE) support
  • Designed with the latest Aruba ProVision ASIC
  • Selectable queue configurations
Convergence
  • IP multicast snooping and IGMP
  • IEEE 802.1AB Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
  • LLDP-MED (Media Endpoint Discovery)
  • PoE and PoE+ allocations
  • Local MAC Authentication
Resiliency and high availability
  • IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree
  • IEEE 802.3ad link-aggregation-control protocol (LACP) and port trunking
  • SmartLink
Simplified configuration and management
  • SNMPv1, v2, and v3
  • Zero-Touch ProVisioning (ZTP)
  • Flexible management with same hardware
  • Aruba Central support
Manageability
  • Dual flash images
  • Friendly port names
  • Find-Fix-Inform
  • Multiple configuration files
  • Software updates
  • RMON, XRMON, and sFlow
  • Troubleshooting
  • Uni-Directional Link Detection (UDLD)
  • IP SLA for voice
Layer 2 switching
  • Jumbo packet support
  • IEEE 802.1v protocol VLANs
  • Rapid Per-VLAN Spanning Tree (RPVST+)
  • GVRP and MVRP
  • VLAN support and tagging
Layer 3
  • DHCP server
  • Static IP routing
  • 256 static and 2,000 RIP route
  • Routing Information Protocol (RIP)
Security
  • Multiple user authentication methods
    • IEEE 802.1X
    • Web-based authentication
    • Supports MAC-based authentication
  • Authentication flexibility
    • Multiple IEEE 802.1X users per port
    • Concurrent IEEE 802.1X, Web, and MAC authentication schemes per port
  • Access control lists (ACLs)
  • Source-port filtering
  • RADIUS/TACACS+
  • Secure shell
  • Secure Sockets Layer (SSL)
  • Port security
  • MAC address lockout
  • Secure FTP
  • Switch management logon security
  • STP BPDU port protection
  • DHCP protection
  • Dynamic ARP protection
  • Dynamic IP lockdown
  • STP Root Guard
  • Identity-driven ACL
  • Per-port broadcast throttling
Monitor and diagnostics Digital optical monitoring of SFP+ and 1000BASE-T transceivers


 

 

Option Sử Dụng Cho JL354A
Module quang SFP cho Aruba 2540

Module quang HPE J4860C 1990-4363 X121 1000BASE-LH SFP LC Duplex 1550nm 70km Single Mode Transceiver

#J4860C

List Price:$4,256

Module quang HP HPE J4859C 1990-3656 X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km on Single Mode and 550m on Multi mode Transceiver

#J4859C

List Price:$956

Xem thêm
Module quang SFP+ cho Aruba 2540

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Phân phối J9281B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable

#J9281B

List Price:$100

Xem thêm

★ Sản phẩm JL354A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL354A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL354A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL354A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL354A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL354A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL354A ?

Có 13 bình luận:
L
Kiên Lê
Switch Aruba JL354A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Aruba  JL354A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

L
Luyến
Hệ thống mạng nhà mình đang sử dụng tủ rack không biết Switch Aruba JL354A có hỗ trợ lắp phù hợp không?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch aruba JL354A thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

D
Dương
Báo giá giúp mình sl 2 cái Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports, Thanks Shop
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Báo giá đã được gửi qua mai, bạn check ibox nhé.

A
Anh
JL354A Switch Aruba 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports có hỗ trợ tính năng stack switch, hay xếp chồng không admin Cnttshop nhỉ?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A không có tính năng xếp chồng (stacking) các thiết bị nhé bạn.

U
Uyên
Tư vấn cho mình mấy mã module 1G đồng chyaj cho JL354A Switch Aruba 2540-24G 24 Ports nhé.
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo mã Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường - J8177D. Bạn liên hệ kinh doanh 0862323559 để được báo giá tốt nhé.

K
Khang
Mình đã sử dụng thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP/SFP+ 1G/10G ports tại CNTTSHOP, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ khách hàng rất tốt.
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm tại CNTTSHOP.

N
Ngọc
Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports sử dụng nguồn rời hay cố định vậy shop?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A sử dụng nguồn gắn trong thiết bị (cố định) nhé bạn.

K
Khang
Tư vấn giúp mình mã module 1G 10km bước sóng 1310 chạy được cho thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A , thanks
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo module J4859D-Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver nhé.

 

D
Dũng
JL354A Switch Aruba hỗ trợ cổng uplink như nào vậy shop?
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports hỗ trợ 4 cổng SFP/SFP+ tốc độ 1G/10G bạn nhé.

L
Lan
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL354A được bảo hành thế nào nhỉ admin?
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm Switch Aruba JL354A được bảo hành tại CNTTHOP 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.