CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9150D Aruba 1990-4175 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J9150D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Aruba J9150D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J9150D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode 

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J9150D  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9150D   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9150D :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J9150D

Part Number

1990-4175

Data-rate

10GBASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

300m

Max Data Rate

10Gbps

Cable Type

MMF

 Module quang J9150D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9150D ?

Có 27 bình luận:
K
Khởi
Dùng module quang Aruba J4858D kết nối với Module quang Aruba J9150D được không bạn?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Aruba J4858D kết nối với Module quang Aruba J9150D được bạn nhé vì đều là module Multi Mode với bước sóng 850nm

N
Nhiên
Module quang Aruba J9150D này sẵn hàng không ad? Mình cần mua 24c
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

L
Nhật Lệ
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch Aruba JL253A 2930F 24G Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Aruba J9150D vào mail nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch Aruba JL253A 2930F 24G Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Duy
Module quang Aruba J9150D chạy cho con Switch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports được không ad?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba JL354A 2540-24G 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP+ Uplink Ports bạn nhé

C
Cao
Dùng module quang Aruba J9150D để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 500m được không bạn?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP LC Duplex 300m 850nm MMF Multi Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa theo datasheet là 300m nên không đảm bảo kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 500m bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370