J9775A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530 cung cấp 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports, cung cấp đầy đủ các tính năng Layer 2 cho mạng Access của các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Mã sản phẩm: J9775A
Tình trạng: Còn Hàng
J9775A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Aruba J9775A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9775A cung cấp 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports.

Aruba J9775A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9775A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9775A​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Aruba J9775A 2530 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9775A 2530 48G Switch thiết bị chuyển mạch switch aruba network J9775A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9775A:

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 10.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 25.4 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 6.8 lb (3.08 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 1.5 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.4 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.3µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 77.3 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 104 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 34.5 dB, Pressure: 31.0 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 203 BTU/hr (214.17 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 59.5 W
Idle power: 29.5 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch configuration guide, aruba switch default enable password
Option Sử Dụng Cho J9775A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9775A ?

Có 9 bình luận:
D
Dũng
đánh giá 5 sao
Bên Cnttshop bảo hành như thế nào cho J9775A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch  J9775A Switch Aruba 2530 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports được bảo hành 12 tháng bạn  nhé

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Admin Cnttshop cho mình xin thông số kỹ thuật Switch Aruba J9775A qua mail nhé.
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên đã gửi thông số kỹ thuật Switch Aruba J9775A qua mail bạn check inbox nhé, chi tiết tại link sau:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-2530-Switch-Series.pdf

D
Dương
đánh giá 5 sao
Bên shop có hỗ trợ cài đặt, support qua teamview không nhỉ, mình mua 1 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530 cung cấp 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Với các sản phẩm Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530 cung cấp 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports do Cnttshop cung cấp , admin sẽ hỗ trợ cài đặt cơ bản miễn phí nhé.

D
Dương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530 cung cấp 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports có chuyên cấu hình làm access phải không?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530 cung cấp 48 Ports 10/100/1000, 4 fixed GE SFP ports có thể cấu hình làm access bạn nhé.

T
Thiết
đánh giá 5 sao
Switch Aruba J9775A 2530 các cổng Vlan chạy được module tốc độ 10G không vậy admin?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A 2530  có  4 cổng uplink chạy được module tốc độ 10G bạn nhé.

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi nguồn con Switch J9975A có thay thế được không shop, tư vấn cho m nha
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Nguồn của Switch Aruba J9975A không thay thế hoặc nâng cấp được anh nhé.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Switch Aruba J9775A cấu hình bo nhiêu Vlan vậy shop, tư vấn giúp m
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9775A có thể cấu hình được tối đa 512 VLAN và 4,094 VLAN ID anh nhé.

C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9775A cấu hình được  512 Vlan và 4094 VLAN IDs nhé.

C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9775A hỗ trợ tối đa 512 VLAN với 4094 VLAN ID

k
khởi
đánh giá 5 sao
Sản phẩm bên CNTTshop chất lượng khá tốt, tư vấn nhiệt tình
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ CNTTShop

D
Duẩn
đánh giá 5 sao
Báo giá mình thiết bị chuyển mạch J9775A cảu aruba, mình cần lấy số lượng lớn cho dự án
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch J9775A đã đươc gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.