Switch Aruba J9855A 2530 48 port 1G 2SFP+

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A 2530 2530 48 port G 2SFP+ Switch thiết bị chuyển mạch switch aruba network chính hãng giá rẻ tại Hà Nội

Mã sản phẩm: J9855A
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm J9775A
J9855A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba Network J9855A 2530 48 port 1G 2SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A cung cấp 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports để kết nối, sử dụng trong các mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9855A​ sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch switch Aruba J9855A

Switch Aruba network J9855A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba J9855A:

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.44(w) x 10.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 25.4 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 7.1 lb (3.08 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.3 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.7 µs (LIFO 64-byte packets)
10 Gbps Latency < 4.0 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 101 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 136 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 32.2 dB, Pressure: 25.6 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 118 BTU/hr (124.49 kJ/hr), (switch only: 118 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 757 BTU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 55.1 W
Idle power: 33.3 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB

Các loại cable DAC HPE được sử dụng cho switch Aruba ​J9855A:

J9281B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9283B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9285B HP X242 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

J9300A HP X244 10G XFP to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

J9301A HP 10G X244 XFP to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

J9302A HP 10G X244 XFP to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2530 Switch Series:

J9772A Aruba 2530 48G PoE+ Switch

J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch

J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch

J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch

J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch

J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch

J9775A Aruba 2530 48G Switch

J9776A Aruba 2530 24G Switch

J9777A Aruba 2530 8G Switch

J9781A Aruba 2530 48 Switch

J9782A Aruba 2530 24 Switch

J9783A Aruba 2530 8 Switch

J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch

J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch

J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch

J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch

JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch

Option Sử Dụng Cho J9855A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9855A ?

Có 11 bình luận:
N
Ngọc
Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A cấu hình làm core switch được không admin?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A hoạt động ở layer 2, không thể làm core switch được nhé bạn.

Liên
Switch Aruba J9855A 2530 48 port 1G 2SFP+ CÓ sử dụng cổng uplink tốc độ 1G không nhỉ shop?
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9855A cung cấp 2 cổng quang SFP+, bạn có thể sử dụng module có tốc độ 1G hoặc 10G nhé bạn.

Q
Quyên
Switch Aruba J9855A 2530 48 port 1G 2SFP+ bảo hành tại shop bao nhiêu lâu vậy?
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9855A 2530 do Cnttshop phân phối bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé. 

B
Bông
CNTTshop cho mình xin thông số Memory and processor Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A qua mail nha.
9 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch  Aruba J9855 có thông số Memory and processor là ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM bạn nhé.

B
Bân
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba Network J9855A 2530 48 port 1G 2SFP+ Switch có cung cấp cổng dowlink có POE không shop
9 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba Network J9855A 2530 không cung cấp tính năng PoE, bạn có thể tham khảo sản phẩm J9853A  chi tiết tại https://cnttshop.vn/switch-aruba-j9853a-2530-48-port-1g-poe-2sfp

H
Hằng
Cho mình xin datasheet của Switch Aruba J9855A qua mail ạ
9 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật datasheet của Switch Aruba J9855A cnttshop đã gửi qua mail, bạn check ibox ạ.

H
Hiền
Switch aruba J9855A cung cấp cổng dowlink tốc độ bao nhiêu vậy shop
9 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch aruba J9855A cung cấp 48 cổng dowlink tốc độ 1G

B
Switch Aruba J9855A có xếp chồng được được không shop nhỉ
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9855A không hỗ trợ tính năng xếp chồng anh nhé.

T
Trà
Báo giá mình sản phẩm J9855A qua zalo 0889487***, mình cần 5 con, thanks shop.
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Bảng báo giá Switch Aruba J9855A đã được gửi qua zalo anh vui lòng check inbox để biết được thông tin!

N
Ngọc
Báo giá sản pẩm switch Aruba L9855A vào mail lanngoc***@gmail.com giúp mình, thanks shop
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Aruba L9855A đã được gửi vào mail lanngoc***@gmail.com, vui lòng check mail để biết được thông tin chị nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản