CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL813A Aruba Instant On 1830 24G 12p Class4 PoE 2SFP 195W Switch

Switch JL813A Aruba Instant On 1830 24G 12p Class4 PoE 2SFP 195W. Thiết bị chuyển mạch JL813A Switch Access Layer 2 24 Ports RJ-45: 12 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE ports, 12 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports, 2 SFP 1000 Mbps ports. Báo Giá Tốt Nhất 2022 - Vận Chuyển Nhanh - Tư Vấn Chính Xác - Hỗ Trợ Cấu Hình Tư Vấn Giải Pháp Miễn Phí

✓ Mã sản phẩm: JL813A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL813A Aruba Instant On 1830 24G 12p Class4 PoE 2SFP 195W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL813A là thiết bị chuyển mạch tiêu chuẩn rack 1U có quạt làm mát, thiết kế 24 cổng RJ-45 tích hợp tính năng Autosensing (10/100/1000), Auto-Port Shutdown trong đó có 12 cổng (Port 1-12) có khả năng cấp nguồn PoE Class 4 195W, 2 cổng Uplink SFP 1GbE.Switch JL813A Aruba Instant On 1830 24G 12p Class4 PoE 2SFP 195W

JL813A là nền tảng chuyển mạch thông minh sử dụng CPU ARM Cortex-A9 @ 800MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5MB giúp sản phẩm này có khả năng chuyển mạch (Switching capacity) 52 Gbps, Thông lượng chuyển mạch (Throughput) 38.68 Mpps.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL813A

Datasheet JL813A
Specifications
I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports

IEEE 802.3at Class 4 PoE (ports 1-12) (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 SFP 1GbE ports

Physical Characteristics
Dimensions 253.0(d) x 443.0(w) x 43.9(h) mm
Weight 7.65 lb (3.47 kg)
Memory and Flash ARM Cortex-A9 @ 800MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5MB
Performance
Throughput (Mpps) 38.68 Mpps
Switching capacity 52 Gbps
100 Mb latency < 5.2 uSec
1000 Mb latency < 2.8 uSec
MAC address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 96.6
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C)
Nonoperating/ storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/ storage relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Acoustics1
Idle LWAd = 3.1 Bel LpAm (Bystander) = 17 dB
100% traffic LWAd = 3.1 Bel LpAm (Bystander) = 17 dB
100% traffic / 0% PoE LWAd = 3.1 Bel LpAm (Bystander) = 17 dB
100% traffic / 50% PoE LWAd = 3.1 Bel LpAm (Bystander) = 17 dB
100% traffic / 100% PoE LWAd = 5.1 Bel LpAm (Bystander) = 35 dB
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200- 240VAC
Current 2.7A/1.4A
Maximum power rating 100-127V: 244.6W 200-220V: 237.2W
Idle power 100-127V: 14.5W 200-220V: 13.4W
PoE power 195 W Class 4 PoE
Power supply Internal power supply
Safety

EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

EN/IEC 60825-1:2014 Class 1

Emissions

EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

ICES-003 Class A

VCCI Class A

CNS 13438 Class A

KN 32 Class A

AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000
-4-2
Radiated EN/IEC 61000
-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000
-4-4
Surge EN/IEC 61000
-4-5
Conducted EN/IEC 61000
-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000
-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000
-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting
Mounting positions and supported racking

Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

Supports table-top mounting

Supports rack-mounting

Supports wall-mounting with ports facing either up or down

Supports under-table mounting using the brackets provided

Option Sử Dụng Cho JL813A

Module quang 1G sử dụng switch Arruba Instant On 1830 Series

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL813A ?

Có 42 bình luận:
N
Nam
Anh cần hỗ trợ cấu hình cho thiết bị này, liên hệ và báo giá chi phí cho anh nhé
4 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

C
Chiến
Ship gấp 5c bộ chia mạng aruba JL813A tới số 2 đội cấn ba đình cho anh nhé
4 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

P
Phong
Chất lượng và giá cả đều cạnh tranh, hỗ trợ kỹ thuật kịp thời và rất nhiệt tình
4 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Cảm ơn anh đã luôn tin tưởng và đồng hành cùng CNTTShop ạ.

T
Thịnh
Anh muốn đưa thiết bị chuyển mạch aruba JL813A vào hồ sơ thầu, tư vấn thêm cho anh nhé
4 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

T
Thái
Anh có thể quản lí thiết bị này qua giao diện web được ko nhỉ
4 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh có thể quản lí thiết bị này qua giao diện web được đó ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370