Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm SMF 10km

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 (CFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

Mã sản phẩm: CFP-100G-LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

 

Cisco Product #      : CFP-100G-LR4=
List Price                 : $56,000

Cisco Part Number : CFP-100G-LR4
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

 

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC, Module quang CFP-100G-LR4 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-LR4 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị,  thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-LR4

Module cisco CFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là SingleMode.  

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4

 

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 Standards:

 

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

 

Module quang CFP-100G-LR4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

 

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CFP-100G-LR4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.