Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm SMF 10km

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 (CFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

✓ Mã sản phẩm: CFP-100G-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC, Module quang CFP-100G-LR4 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-LR4 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị,  thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-LR4

Module cisco CFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là SingleMode.  

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 Standards:

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

Module quang CFP-100G-LR4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CFP-100G-LR4 ?

Có 1 bình luận:
H
H
Hi shop, cho tôi xin giá sản phẩm này nhé. Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km. Email: nguyenduchu***@gmail.com.
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Báo giá module quang Cisco CFP-100G-LR4 đã được gửi tới email nguyenduchu***@gmail.com. Anh vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082