Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm SMF 10km

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 (CFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

Mã sản phẩm: CFP-100G-LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km SC Duplex Transceiver

 

Cisco Product #      : CFP-100G-LR4=
List Price                 : $56,000

Cisco Part Number : CFP-100G-LR4
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

 

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối SC, Module quang CFP-100G-LR4 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-LR4 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị,  thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-LR4

Module cisco CFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là SingleMode.  

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4

 

Module quang Cisco CFP-100G-LR4 Standards:

 

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

 

Module quang CFP-100G-LR4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

 

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CFP-100G-LR4 ?

Có 1 bình luận:
H
H
đánh giá 5 sao
Hi shop, cho tôi xin giá sản phẩm này nhé. Module quang Cisco CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310 nm Single Mode 10km. Email: nguyenduchu***@gmail.com.
8 ngày
C
CNTTShop

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Báo giá module quang Cisco CFP-100G-LR4 đã được gửi tới email nguyenduchu***@gmail.com. Anh vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

7 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.