Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm MMF 150m

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver
Mã sản phẩm: CFP-100G-SR10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

Cisco Product #      : CFP-100G-SR10=
List Price                  : $15,995

Cisco Part Number : CFP-100G-SR10
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CFP-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn 

Vì CFP-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-SR10

Cisco CFP-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CFP-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CFP-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

Hình ảnh: Module quang CFP Cisco CFP-100G-SR10

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 Standards:

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

Module quang CFP-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CFP-100G-SR10 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.