Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm MMF 150m

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver
Mã sản phẩm: CFP-100G-SR10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

Cisco Product #      : CFP-100G-SR10=
List Price                  : $15,995

Cisco Part Number : CFP-100G-SR10
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CFP-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn 

Vì CFP-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-SR10

Cisco CFP-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CFP-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CFP-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

Hình ảnh: Module quang CFP Cisco CFP-100G-SR10

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 Standards:

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

Module quang CFP-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CFP-100G-SR10 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.