CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm MMF 150m

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: CFP-100G-SR10
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CFP-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module CFP-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn 

Vì CFP-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco CFP-100G-SR10

Cisco CFP-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CFP-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CFP-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 Module quang CFP Cisco CFP-100G-SR10

Hình ảnh: Module quang CFP Cisco CFP-100G-SR10

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 Standards:

  • CFP MSA package with duplex LC connector(straight/angled)
  • Integrated heat sink optional
  • Supports multi-rate from 103.1Gb/s to 112Gb/s aggregate
  • Lane bit rate 25.78 Gb/s GbE, 27.95 Gb/s OTU4
  • Up to 10km transmission on SMF
  • EML laser and PIN receiver
  • High speed I/O electrical interface (CAUI)
  • MDIO interface with integrated digital diagnostic monitoring
  • Single +3.3V power supply
  • Maximum power consumption 16 W
  • Operating case temperature: -5°C to +70°C
  • Compliant to RoHS Directive 2011/65/EU

Module quang CFP-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CFP-100G-SR10 ?

Có 7 bình luận:
T
Thu
Module quang Cisco CFP-100G-SR10 shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Q
Quang
Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver sẵn hàng không em?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Lam
Module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver sử dụng đầu kết nối MPO-24 bạn nhé

B
Bình
Gửi anh thông số kỹ thuật của Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm MMF 150m được không em?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của Cisco CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 850 nm MMF 150m em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

M
Minh

Mình muốn mua module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver dùng cho switch Cisco, tư vấn giúp mình

2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco CFP-100G-SR10 (CFP 100G SR10) 100GBASE-SR10 850 nm Multimode 150m Transceiver dùng cho switch Cisco mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370