Cisco CPAK-100G-SR10 10 lanes 850-nm MPO-24 150m MMF

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 (CPAK 100G SR10) 100GBASE-SR10 CPAK 10 lanes 850-nm MPO-24 100m on OM3 150m on OM4 Multi Mode transceiver

Mã sản phẩm: CPAK-100G-SR10
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 100GBASE-SR10 CPAK 10 lanes 850-nm MPO-24 100m on OM3 150m on OM4 Multi Mode transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CPAK-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-100G-SR10 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CPAK-100G-SR10

Vì CPAK-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Module quang Cisco  CPAK-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-SR10  Thông số kỹ thuật:

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-SR10

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name Cpak-100G-SR10 Transceiver FD
Manufacturer Part Number CPAK-100G-SR10=
Product Type Expansion Module
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO/MTP Duplex 100GBase-SR10 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 50 µm
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR10
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 1.4"
Depth 4"

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 100GBASE-SR10

850

MMF (24 fibers)

50.0
50.0

2000 (OM3)
4700 (OM4)

100m
150mc

Module quang CPAK-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco CPAK modules are supported on Cisco high-end switches, routers, and transport equipment:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Connectors and Cabling

-   Dual SC/PC connector (Cisco CPAK 100GBASE-LR4 and Cisco CPAK 100GBASE-ER4 Lite module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   Dual LC connector (CPAK 100GBASE CWDM4 module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 100GBASE-SR10 module receives a female MPO/MTP-24 connector) Spring force required is 20N.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 10x10G-LR and CPAK-10X10G-ERL modules receive a female MPO/MTP-24 APC connector).

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAK-100G-SR10 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.