Cisco CPAK-100G-SR10 10 lanes 850-nm MPO-24 150m MMF

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 (CPAK 100G SR10) 100GBASE-SR10 CPAK 10 lanes 850-nm MPO-24 100m on OM3 150m on OM4 Multi Mode transceiver
Mã sản phẩm: CPAK-100G-SR10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 100GBASE-SR10 CPAK 10 lanes 850-nm MPO-24 100m on OM3 150m on OM4 Multi Mode transceiver

Cisco Product #      : CPAK-100G-SR10=
List Price                 : $6,995

Cisco Part Number : CPAK-100G-SR10
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CPAK-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-100G-SR10 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CPAK-100G-SR10

Vì CPAK-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Module quang Cisco  CPAK-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco CPAK-100G-SR10 100GBASE-SR10 CPAK 10 lanes 850-nm MPO-24 100m on OM3 150m on OM4 Multi Mode transceiver

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-SR10

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name Cpak-100G-SR10 Transceiver FD
Manufacturer Part Number CPAK-100G-SR10=
Product Type Expansion Module
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO/MTP Duplex 100GBase-SR10 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 50 µm
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR10
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 1.4"
Depth 4"

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 100GBASE-SR10

850

MMF (24 fibers)

50.0
50.0

2000 (OM3)
4700 (OM4)

100m
150mc

Module quang CPAK-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco CPAK modules are supported on Cisco high-end switches, routers, and transport equipment:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Connectors and Cabling

-   Dual SC/PC connector (Cisco CPAK 100GBASE-LR4 and Cisco CPAK 100GBASE-ER4 Lite module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   Dual LC connector (CPAK 100GBASE CWDM4 module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 100GBASE-SR10 module receives a female MPO/MTP-24 connector) Spring force required is 20N.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 10x10G-LR and CPAK-10X10G-ERL modules receive a female MPO/MTP-24 APC connector).

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAK-100G-SR10 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.