CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CPAK-100G-SR4 4 lanes 850-nm MPO-24 100m MMF

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 (CPAK 100G SR4) 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver

✓ Mã sản phẩm: CPAK-100G-SR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CPAK-100G-SR4 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-100G-SR4 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-100G-SR4 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco CPAK-100G-SR4

 CPAK-100G-SR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo hoạt động c thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 100m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-100G-SR4 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-SR4

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-SR4

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 offer the following features and benefits.

Requirement

Cisco CPAK Module Supporting Feature

Accommodate ever-growing bandwidth requirements

Up to 10 100-Gigabit Ethernet connections deliver as much as 1 Tbps of front-panel bandwidth

Control costs

Form factor consumes 40% less power than CFP2 and 70% less power than CFP form factors

Real estate conservation

Minimal footprint allows 20% greater port density and bandwidth than competing products

High availability for business continuity

Hot-swappable input/output device plugs into a Cisco CPAK-module-based switch, router, or optical platform port

Accommodate a variety of distance and fiber type requirements

Flexible interface choices

Investment protection, affordable migration to higher bandwidth

-  Support for a “pay-as-you-grow” model

-  Can plug any Cisco 100-Gbps, 40-Gbps, and 10-Gbps line cards into Cisco CPAK modules (supports the Cisco AnyPort solution)

Manage performance

Digital optical monitoring (DOM) support

Standards compliance for equipment flexibility and choice

Interoperability with any IEEE-compliant: 100GBASE-SR4, 100GBASE-LR4, 100GBASE-SR10, 40GBASE-SR4, 10GBASE-SR, 10GBASE-LR

MSA compliant to: 100GBASE CWDM4

Proper functioning and high performance with all Cisco platforms

Cisco quality identification (ID) feature enables a Cisco platform to identify whether the module is certified and tested by Cisco

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 100GBASE-SR4

850

MMF (12 fibers)

50.0
50.0

2000 (OM3)
4700 (OM4)

70m
100mc

Module quang CPAK-100G-SR4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CPAK-100G-SR4 ?

Có 4 bình luận:
P
Phú
Báo giá giúp mình 3 chiếc module quang Cisco CPAK-100G-SR4 chạy cho A9K-SIP-700 - Cisco ASR 9000 Series SPA Interface Processor-700 ad nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 chiếc module quang Cisco CPAK-100G-SR4 chạy cho A9K-SIP-700 - Cisco ASR 9000 Series SPA Interface Processor-700 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

C
Chiến
Công ty phân phối module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver giá tốt nhất là bao nhiêu?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail giúp em ạ

L
Lực
Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m bảo hành trong bao lâu vậy ad?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m được bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Huyền
Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-SR4 100GBASE-SR4 CPAK 4 lanes, 850-nm, MPO-24, 70m on OM3, 100m on OM4 Multi mode transceiver sử dụng đầu kết nối MPO-24 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370