Cisco CPAK-10x10G-LR MPO/MTP 1310nm 10 km SMF

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR (CPAK 10x10G LR) CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver
Mã sản phẩm: CPAK-10x10G-LR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors, 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver

Cisco Product #      : CPAK-10x10G-LR=
List Price                  : $29,400

Cisco Part Number : CPAK-10x10G-LR
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối MPO/MTP, Module quang CPAK-10x10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-10x10G-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-10x10G-LR được cắm vào. 

Xem Datasheet CPAK-10x10G-LR

Vì CPAK-10x10G-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CPAK-10x10G-LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-10x10G-LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors, 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-10x10G-LR

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 10x10G-LR

1310

SMF (24 fibers)

9-micron core
SMF per G.652

-

10 km

Module quang CPAK-10x10G-LR được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAK-10x10G-LR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.