Cisco CPAK-10x10G-LR MPO/MTP 1310nm 10 km SMF

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR (CPAK 10x10G LR) CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver

Mã sản phẩm: CPAK-10x10G-LR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors, 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối MPO/MTP, Module quang CPAK-10x10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-10x10G-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-10x10G-LR được cắm vào. 

Xem Datasheet CPAK-10x10G-LR

Vì CPAK-10x10G-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco CPAK-10x10G-LR được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CPAK-10x10G-LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-10x10G-LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang CPAK Cisco CPAK-10x10G-LR

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-10x10G-LR

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 10x10G-LR

1310

SMF (24 fibers)

9-micron core
SMF per G.652

-

10 km

Module quang CPAK-10x10G-LR được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAK-10x10G-LR ?

Có 1 bình luận:
H
Hiển
Báo giá tốt cho module quang Cisco CPAK-10x10G-LR CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors, 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver giúp mình nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Cisco CPAK-10x10G-LR CPAK 10x10G-LR, MPO/MTP connectors, 1310nm up 10 km over Single mode, G.652 transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản