Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U 1310nm 10km SMF

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U (GLC FE 100BX U) 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-FE-100BX-U
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km  Single LC SMF Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Lưu ý: Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U sử dụng chung 1 cặp với GLC-FE-100BX-D

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng truyền TX 1310nm và bước sóng nhận RX 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang GLC-FE-100BX-U hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module GLC-FE-100BX-U vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn. 

 Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco SFP GLC-FE-100BX-U

Cisco SFP GLC-FE-100BX-U được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Module quang cisco GLC-FE-100BX-U cung cấp tốc độ truyền dẫn 100M quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module GLC-FE-100BX-U để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 

odule quang SFP Cisco GLC-FE-100BX-U

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-FE-100BX-U

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U Fiber-Loss Budgets:

SFP

Type

Transmit (dBm)

Receive (dBm)

Maximum

Minimum

Maximum

Minimum

GLC-FE-100FX
GLC-FE-100FX-RGD
GLC-GE-100FX

100BASE-FX

-14

-20

-14

-31

GLC-FE-100LX
GLC-FE-100LX-RGD

100BASE-LX10

-8

-15

-8

-28

GLC-FE-100BX-U

100BASE-BX10-U

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100BX-D

100BASE-BX10-D

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100EX

100BASE-EX

0

-5

-8

-28

GLC-FE-100ZX

100BASE-ZX

2

-3

-8

-30

Module quang GLC-FE-100BX-U được sử dụng cho các loại router sau của Cisco:

Cisco 892F Series

Cisco 1921 Series Router

Cisco 1941 Series Router

Cisco 2900 Series Router

Cisco 3900 Series Router

Cisco 4400 Series Router

Cisco 7200 Series

Cisco 7600 Series

ASR1000 Series Router

ASR 9000 Series Router

Cisco ASR 901 Series

Cisco ASR 903 Series

Shared Port Adapters (SPAs).

Module quang GLC-FE-100BX-U được sử dụng cho các loại switch sau của Cisco:

Catalyst 6500 Series Support and Minimum Software Requirements
Catalyst 6800 Series Support and Minimum Software Requirements
Metro Ethernet Support and Minimum Software Requirements

  • ME 6500 Series
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3400
  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3600X
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series

Catalyst 4500 Series Support and Minimum Software Requirements
Cisco Industrial Ethernet and Smart Grid Series Support and Minimum Software Requirements

  • Cisco IE1000 Series
  • Cisco IE2000 Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 Series
  • Cisco IE3010 Series
  • Cisco IE4000 Series
  • Cisco IE4010 series
  • Cisco IE5000 series

Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
Cisco 2000 Connected Grid Router Series
Catalyst 3XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 3850 Series
  • Catalyst 3750 Series
  • Catalyst 3750-E Series
  • Catalyst 3750-X Series
  • Catalyst 3650 Series
  • Catalyst 3560 Series
  • Catalyst 3560-E Series
  • Catalyst 3560-X Series
  • Catalyst 3560-C Series

Catalyst 2XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 2960 Series
  • Catalyst 2960-Plus Series
  • Catalyst 2960-S Series
  • Catalyst 2960-SF Series
  • Catalyst 2960-C Series
  • Catalyst 2960-X Series
  • Catalyst 2960-XR Series

Catalyst Express 500 Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst Express 500
  • Catalyst Express 520

Nexus 3000 Support and Minimum Software Requirements

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-FE-100BX-U ?

Có 8 bình luận:
H
Hoàng
Mình cần gấp 10 chiếc module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km Single LC SMF Transceiver hàng dự án, báo giá ad nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km  Single LC SMF Transceiver hàng dự án em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi giúp em ạ

D
Dũng
Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U (GLC FE 100BX U) 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km Single Mode Transceiver được bảo hành bao lâu thế em
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U (GLC FE 100BX U) 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km Single Mode Transceiver được bảo hành 12 tháng anh ạ

T
Thanh
Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U sử dụng đầu connector loại nào bạn nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U sử dụng đầu connector LC/LC bạn nhé

D
Đông
Giá phân phối module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U 1310nm 10km SMF tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu, gửi mình xin báo giá nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất cho module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U 1310nm 10km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km Single LC SMF Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy ad
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP for 100-MB ports, 1310 nm TX/1550 nm RX , 10 km  Single LC SMF Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1.25G bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082