Cisco GLC-FE-100FX 100BASE-FX SFP 1310nm 2km MMF

Module quang Cisco GLC-FE-100FX (GLC FE 100FX) 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver

Mã sản phẩm: GLC-FE-100FX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-FE-100FX 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-FE-100FX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang GLC-FE-100FX hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module GLC-FE-100FX vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module GLC-FE-100FX được cắm vào. 

Vì GLC-FE-100FX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Xem Datasheet Cisco GLC-FE-100FX

Cisco GLC-FE-100FX được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 2km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. GLC-FE-100FX cung cấp tốc độ truyền dẫn 100M quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module GLC-FE-100FX để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco GLC-FE-100FX

 

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-FE-100FX 

Module quang Cisco GLC-FE-100FX Fiber-Loss Budgets:

SFP

Type

Transmit (dBm)

Receive (dBm)

Maximum

Minimum

Maximum

Minimum

GLC-FE-100FX
GLC-FE-100FX-RGD
GLC-GE-100FX

100BASE-FX

-14

-20

-14

-31

GLC-FE-100LX
GLC-FE-100LX-RGD

100BASE-LX10

-8

-15

-8

-28

GLC-FE-100BX-U

100BASE-BX10-U

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100BX-D

100BASE-BX10-D

-8

-14

-3

-28.2

GLC-FE-100EX

100BASE-EX

0

-5

-8

-28

GLC-FE-100ZX

100BASE-ZX

2

-3

-8

-30

Module quang GLC-FE-100FX được sử dụng cho các loại router sau của Cisco:

Cisco 892F Series

Cisco 1921 Series Router

Cisco 1941 Series Router

Cisco 2900 Series Router

Cisco 3900 Series Router

Cisco 4400 Series Router

Cisco 7200 Series

Cisco 7600 Series

ASR1000 Series Router

ASR 9000 Series Router

Cisco ASR 901 Series

Cisco ASR 903 Series

Shared Port Adapters (SPAs).

Module quang GLC-FE-100FX được sử dụng cho các loại switch sau của Cisco:

Catalyst 6500 Series Support and Minimum Software Requirements
Catalyst 6800 Series Support and Minimum Software Requirements
Metro Ethernet Support and Minimum Software Requirements

  • ME 6500 Series
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3400
  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3600X
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series

Catalyst 4500 Series Support and Minimum Software Requirements
Cisco Industrial Ethernet and Smart Grid Series Support and Minimum Software Requirements

  • Cisco IE1000 Series
  • Cisco IE2000 Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 Series
  • Cisco IE3010 Series
  • Cisco IE4000 Series
  • Cisco IE4010 series
  • Cisco IE5000 series

Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
Cisco 2000 Connected Grid Router Series
Catalyst 3XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 3850 Series
  • Catalyst 3750 Series
  • Catalyst 3750-E Series
  • Catalyst 3750-X Series
  • Catalyst 3650 Series
  • Catalyst 3560 Series
  • Catalyst 3560-E Series
  • Catalyst 3560-X Series
  • Catalyst 3560-C Series

Catalyst 2XXX Series Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst 2960 Series
  • Catalyst 2960-Plus Series
  • Catalyst 2960-S Series
  • Catalyst 2960-SF Series
  • Catalyst 2960-C Series
  • Catalyst 2960-X Series
  • Catalyst 2960-XR Series

Catalyst Express 500 Support and Minimum Software Requirements

  • Catalyst Express 500
  • Catalyst Express 520

Nexus 3000 Support and Minimum Software Requirements

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-FE-100FX ?

Có 8 bình luận:
H
Huyền
Module quang Cisco GLC-FE-100FX (GLC FE 100FX) 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver giá phân phối bên shop là bao nhiêu vậy?
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX (GLC FE 100FX) 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver CNTTShop phân phối giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quý
Module quang Cisco GLC-FE-100FX sẵn hàng tại HCM không bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX sẵn hàng tại HCM bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Lộc
Báo giá module quang GLC-FE-100FX dùng cho Cisco Catalyst 3850 Series giúp mình nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang GLC-FE-100FX dùng cho Cisco Catalyst 3850 Series mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

P
Phong
Module quang Cisco GLC-FE-100FX 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver sẵn hàng không em, anh cần 12 chiếc, giao ngay
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver bên em đang sẵn hàng anh ạ, báo giá 12 chiếc em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail giúp em ạ

T
Tuyến
Module quang Cisco GLC-FE-100FX dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco nào em nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với module quang Cisco GLC-FE-100FX em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

M
Mạnh
Module quang Cisco GLC-FE-100FX sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX sử dụng đầu kết nối loại LC/LC bạn nhé

A
An
Module quang Cisco GLC-FE-100FX (GLC FE 100FX) 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver được bảo hành mấy năm vậy em
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX (GLC FE 100FX) 100BASE-FX SFP 1310nm 2km for MMF LC Duplex Fast Ethernet SFP Ports Transceiver được bảo hành 12 tháng anh ạ

D
Dung
Module quang Cisco GLC-FE-100FX bên shop phân phối giá bao nhiêu vậy
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100FX công ty mình phân phối giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.