CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10G-ER-S SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S (SFP 10G ER S) Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP SFP-10G-ER-S hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Module vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-ER được cắm vào. 

Vì Module quang Cisco SFP-10G-ER-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-ER-S

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-ER-S để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

module quang SFP-10G-ER-S

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ER-S

Nếu Module quang Cisco SFP-10G-ER-S được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì SFP-10G-ER-S có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Các tiêu chuẩn kỹ thuật của Cisco SFP-10G-ER​-S:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-ER-S ?

Có 13 bình luận:
N
Ngọc
cho mình xin thông số chi tiết của module quang Cisco SFP-10G-ER-S bạn nhé
5 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số chi tiết của module quang Cisco SFP-10G-ER-S mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đức
Module quang SFP-10G-ER-S của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

L
Hiếu Lê
Cho mình hỏi Module quang Cisco SFP-10G-ER-S có sử dụng được cho Switch WS-C2960X-48FPS-L không? Báo giá cho mình 1 chiếc Switch WS-C2960X-48FPS-L và 4 chiếc Module quang Cisco SFP-10G-ER-S vào mail nhé.
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang Cisco SFP-10G-ER-S được sử dụng cho Switch WS-C2960X-48FPS-L bạn nhé. Báo giá của 1 chiếc Switch WS-C2960X-48FPS-L và 4 chiếc Module quang Cisco SFP-10G-ER-S đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hiền
Mình tính mua module quang Cisco SFP-10G-ER-S nhưng trên thực tế khoảng cách giữa 2 switch vào khoảng 43km, như vậy có đảm bảo khả năng hoạt động của module không hay mình phải mua loại khác, tư vấn giúp mình với
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S theo datasheet thì chỉ hoạt động trong phạm vi 40km bạn nhé. Kỹ thuật CNTTSHOP sẽ liên hệ với bạn để tư vấn cho bạn mã module quang phù hợp nhé.

H
Hằng
Mình nhận được module quang Cisco SFP-10G-ER-S, đang cắm trên con switch Cisco WS-C3850-32XS-E thấy chạy ổn định, tín hiệu tốt, thanks shop!
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng mua hàng và sử dụng dịch vụ của CNTTShop, rất mong được hợp tác lâu dài với bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370