C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module

Phân phối C3850-NM-4-10G (C3850 NM 4 10G) Cisco Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet / 4 x 10 Gigabit Ethernet network module chính hãng, gọi ngay để được giá tốt nhất
Mã sản phẩm: C3850-NM-4-10G
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

C3850-NM-4-10G Cisco Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet / 4 x 10 Gigabit Ethernet network module

-----------------------------------------------------------

Part Number           : C3850-NM-4-10G
Spare Part Number : C3850-NM-4-10G=

Bảo hành                 : 12 tháng
Made In                   : Asia

Tất cả các cổng của module Cisco C3850-NM-4-10G đều là các cổng Natively GigabitEthernet và được cấu hình từ TenGigabitEthernet1/1/1 đến TenGigabitEthernet1/1/4. Chỉ có 4 cổng này là sử dụng được, còn 4 cổng khác (GigabitEthernet1/1/1 đến GigabitEthernet1/1/4) không sử dụng được nhưng vẫn hiển thị khi sử dụng lệnh Show.

C3850-NM-4-10G Cisco Catalyst 3850 module

Thông số kỹ thuật module C3850-NM-4-10G

Interface Action

GigabitEthernet1/1/1

Disregard

GigabitEthernet1/1/2

Disregard

GigabitEthernet1/1/3

Disregard

GigabitEthernet1/1/4

Disregard

TenGigabitEthernet1/1/1

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/2

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/3

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/4

Configure this interface

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Module Cisco C3850-NM-4-10G

Các module quang Cisco cho C3850-NM-4-10G

Part

Depcription

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

GLC-ZX-SMD

Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

GLC-SX-MM

Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SM

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-ZX-SM

Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

GLC-BX-D

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC

GLC-BX-U

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

GLC-BX40-D-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

GLC-BX40-U-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1310NM

GLC-BX40-DA-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1490NM

GLC-BX80-D-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1570NM

GLC-BX80-U-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1490NM

GLC-2BX-D

Module quang Cisco GLC-2BX-D 1000BASE-BX10, SMF, 1310TX 1490RX, 2 single LC/PC

SFP-GE-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

SFP-GE-S

Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m

SFP-GE-L

Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC

SFP-GE-Z

Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Các loại module quang 10G sử dụng cho module Cisco C3850-NM-4-10G

SFP-10G-SR-S

10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-LR-S

10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-LRM

10GBASE-LRM SFP Module

SFP-10G-LR

10GBASE-LR SFP Module

SFP-10G-ER-S

10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF

SFP-10G-ZR-S

10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

SFP-10G-BXU-I=

SFP+ Bidirectional for 10km, upstream

SFP-10G-BXD-I=

SFP+ Bidirectional for 10km, downstream

SFP-10G-BX40U-I

SFP+ Bidirectional for 40km, upstream

SFP-10G-BX40D-I

SFP+ Bidirectional for 40km, downstream

SFP-10G-AOC7M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M

SFP-10G-AOC5M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M

SFP-10G-AOC3M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M

SFP-10G-AOC2M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M

SFP-10G-AOC1M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M

SFP-10G-AOC10M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M

Các module quang OEM cho C3850-NM-4-10G

Part Depcription
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD-CL OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD-CL OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
GLC-T-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM-CL OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-ZX-SM-CL OEM GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-BX-D-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
GLC-BX-U-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
 GLC-ZX-SMD

OEM GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module C3850-NM-4-10G dùng được cho các part sau của Cisco

Product Number

Description

WS-C3850-48U-E

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet UPOE ports, with 1100WAC power supply 1 RU, IP Services feature set

WS-C3850-48U-L

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet UPOE ports, with 1100WAC power supply 1 RU, LAN Base feature set (StackPower cables need to be purchased separately)

WS-C3850-48T-L

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet ports, with 350WAC power supply 1 RU, LAN Base feature set (StackPower cables need to be purchased separately)

WS-C3850-48T-S

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet ports, with 350WAC power supply 1 RU, IP Base feature set

WS-C3850-48P-L

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715WAC power supply 1 RU, LAN Base feature set (StackPower cables need to be purchased separately)

WS-C3850-48P-S

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715WAC power supply 1 RU, IP Base feature set

WS-C3850-48F-L

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 1100WAC power supply 1 RU, LAN Base feature set (StackPower cables need to be purchased separately)

WS-C3850-48F-S

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 1100WAC power supply 1 RU, IP Base feature set

WS-C3850-48T-E

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet ports, with 350WAC power supply 1 RU, IP Services feature set

WS-C3850-48P-E

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715WAC power supply 1 RU, IP Services feature set

WS-C3850-48F-E

Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 1100WAC power supply 1 RU, IP Services feature set

WS-C3850-24PW-S

Cisco Catalyst 3850 24-port PoE IP Base with 5 access point license

WS-C3850-48PW-S

Cisco Catalyst 3850 48-port PoE IP Base with 5 access point license

WS-C3850-12X48U-L

Stackable 48 10/100/1000 with 12 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, LAN Base feature set

WS-C3850-12X48U-S

Stackable 48 10/100/1000 with 12 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, IP Base feature set

WS-C3850-12X48U-E

Stackable 48 10/100/1000 with 12 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, IP Services feature set

WS-C3850-24XU-L

Stackable 24 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, LAN Base feature set

WS-C3850-24XU-S

Stackable 24 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, IP Base feature set

WS-C3850-24XU-E

Stackable 24 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE Ethernet ports, with 1100W AC power supply 1RU, IP Services feature set

★ Sản phẩm C3850-NM-4-10G có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C3850-NM-4-10G CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C3850-NM-4-10G có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C3850-NM-4-10G cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C3850-NM-4-10G có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C3850-NM-4-10G chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C3850-NM-4-10G ?

Có 8 bình luận:
A
Linh An
gửi giúp mình thông số kỹ thuật của C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module vào mail nhé.
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module đã được gửi vào email của bạn. 

A
Lan Anh
C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module có xuất xứ ở đâu và được bảo hành như thế nào?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module có xuất xứ china và được bảo hành 12 tháng bạn nhé. 

P
Anh Phú
C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module có thể sử dụng đồng thời module 1gb và 10gb không?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module có thể sử dụng đồng thời module 1gb và 10gb nhé anh. 

K
Anh Khang
báo giá cho mình 1c C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi báo giá 1c C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module vào mail của bạn, bạn kiểm tra mail giúp mình nhé.

N
Phương Nga
C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module thường dùng được cho các dòng nào của cisco?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, module C3850-NM-4-10G có thể sử dụng với một số mã switch thuộc dòng Cisco 3850, chi tiết các mã cụ thể đã được gửi vào mail của anh/chị.

A
Bình An
gửi giúp mình thông số kỹ thuật của C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module qua mail nhé.
6 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật của C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module qua mail của bạn, bạn kiểm tra mail nhé.

A
Bảo Anh
C3850-NM-4-10G 4 x Gigabit / 4 x 10 Gigabit Ethernet Network Module có dùng được với module GLC-LH-SMD?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, card Cisco C3850-NM-4-10G có thể sử dụng được với mdoule GLC-LH-SMD.

L
Bảo Long
C3850-NM-4-10G Cisco Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet / 4 x 10 Gigabit Ethernet network module được bảo hành bao lâu?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, module Cisco C3850-NM-4-10G được bảo hành 12 tháng.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.