WS-C3850-48T-S Cisco Catalyst 3850 Stackable 48 Port Data IP Base

Switch Cisco WS-C3850-48T-S Catalyst 3850 Stackable 48 10/100/1000 Ethernet ports, with 350WAC power supply 1 RU, IP Base feature set

Mã sản phẩm: WS-C3850-48T-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

WS-C3850-48T-S Cisco Catalyst 3850 Stackable 48 Port Data IP Base

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Switch Cisco WS-C3850-48T-S được thiết kế để hoạt động ở Layer 3 trong mô hình OSI. Switch Cisco WS-C3850-48T-S được cải tiến để hoạt động nhanh hơn, ít rủi ro, giảm chi phí và dễ dàng quản lý.

WS-C3850-48T-S Datasheet 

Switch Cisco WS-C3850-48T-S được xây dựng dựa trên kiến trúc mạng Cisco® Digital Network Architecture (Cisco DNA™). Cisco DNA là một sự thay đổi hoành tráng về cách thiết kế và xây dựng mạng lưới. Switch Cisco WS-C3850-48T-S là một phần của danh mục Cisco DNA của các thiết bị chuyển mạch lớp kết nối Ethernet và Multigigabit Ethernet đẳng cấp doanh nghiệp, cho phép ảo hóa, tự động hóa và phân tích dữ liệu, phát triển nhu cầu kinh doanh, bao gồm chi phí ít hơn để cài đặt và vận hành

Switch Cisco WS-C3850-48T-S Catalyst 3850 24 Port Data IP Base
Hình ảnh Cisco WS-C3850-48T-S được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-48T-S

Performance
Switching capacity 176 Gbps
Stacking bandwidth 480 Gbps
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 24,000
FNF entries 48,000 flow
DRAM 4 GB
Flash 2 GB
VLAN IDs 4,000
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1,000
Jumbo frame 9198 bytes
Total routed ports per 3850 stack 208
Forwarding rate 130.95 Mpps
Wireless
Number of access points per switch/stack 100
Number of wireless clients per switch/stack 2000
Total number of WLANs per switch 64
Wireless bandwidth per switch Up to 40 Gbps
Supported Aironet access point series 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040
Dimensions, weight, acoustic, MTBF, and environmental range
Dimensions (H x W x D) 1.75 x 17.5 x 17.7 Inches (4.45 x 44.5 x 45.0 Centimet)
Weight 17.0 Pounds (7.7 Kilograms)
MTBF hours 303,660
Environmental ranges

With DC power supply

Operating environment and altitude (NEBS)

Normal operating temperature and altitudes:

- -5ºC to +45ºC, up to 6000 feet (1800m)
- -5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)
- -5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

Short-term* exceptional conditions:

- -5ºC to +55ºC, up to 6000 feet (1800m)
- -5ºC to +50ºC, up to 10,000 feet (3000m)
- -5ºC to +45ºC, up to 13,000 feet (4000m)
- -5ºC to +45ºC, at sea level with single fan failure

*Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences.

Relative humidity

10% to 95%, noncondensing

Acoustic noise

Measured per ISO 7779 and declared per ISO 9296

Bystander positions operating to an ambient temperature of 25°C

With AC or DC power supply (with 24 PoE+ ports loaded):

- LpA: 43dB typical, 45dB maximum
- LwA: 5.2B typical, 5.5B maximum

Typical: Noise emission for a typical configuration

Maximum: Statistical maximum to account for variation in production

Storage environment

Temperature: -40ºC to 70ºC

Altitude: 15,000 ft

Vibration

 

Operating: 0.41Grms from 3 to 500Hz with spectral break points of 0.0005 G2/Hz at 10Hz and 200Hz 5dB/octave roll off at each end.
Nonoperating: 1.12Grms from 3 to 500Hz with spectral break points of 0.0065 G2/Hz at 10Hz and 100Hz 5dB/octave roll off at each end.

Shock

 

Operating: 30G, 2ms half sine
Nonoperating: 55G, 10ms trapezoid
Safety and compliance
Safety certifications

UL 60950-1 Second Edition

CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Edition

NOM (obtained by partners and distributors)

Electromagnetic emissions certifications

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A (FCC Part 15 Class A)

AS/NZS CISPR22 Class A

CISPR22 Class A

EN55022 Class A

ICES003 Class A

VCCI Class A

EN61000-3-2

EN61000-3-3

KN22 Class A

KCC

CNS13438 Class A

EN55024

CISPR24

KN24

Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Noise specifications Office Product Spec: 48dBA at 30°C (refer to ISO 7779)
Telco CLEI code
Option Sử Dụng Cho WS-C3850-48T-S
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Power Supply sử dụng cho Switch Cisco -1
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

PWR-C1-440WDC/2 - 440W DC Config 1 secondary Power Supply
#PWR-C1-440WDC/2

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 3850

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 3850

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
StackWise-480 and StackPower cables for the Cisco Catalyst 3850 Series
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
License Upgrade cho Switch Cisco Catalyst 3850 48 Ports IP Base
Access Point Licenses sử dụng cho Switch Cisco 3850
L-LIC-CTIOS-1A - AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers
#L-LIC-CTIOS-1A

List Price:$200

LIC-CTIOS-1A - AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers
#LIC-CTIOS-1A

List Price:$200

Xem thêm

★ Sản phẩm WS-C3850-48T-S có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C3850-48T-S CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C3850-48T-S có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C3850-48T-S cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C3850-48T-S có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C3850-48T-S chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3850-48T-S ?

Có 14 bình luận:
G
Giang
đánh giá 5 sao
Module 40G chạy được cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-48T-S không shop
9 ngày
H
Phương HoaQuản trị viên

Module 40G không chạy được cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-48T-S chị nhé

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Ram, flash của switch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-S bao nhiêu bạn
9 ngày
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco  WS-C3850-48T-S có DRAM 4 GB, Flash 2 GB ah

V
Vân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-S nặng bao nhiêu kg nhỉ
9 ngày
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-S nặng khoảng 8kg chị nhé

L
Linh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C3850-48T-S có nguồn đi kèm chưa bạn?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-S có sẵn 1 nguồn PWR-C1-350WAC kèm theo nhé bạn.

M
Ngọc Mỹ
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi Switch Cisco WS-C3850-48T-S Catalyst 3850 Stackable 48 10/100/1000 Ethernet ports là switch layer 2 hay layer 3
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C3850-48T-S là switch layer 3 bạn nhé.

N
Nhung
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C3850-48T-S có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C3850-48T-S có hỗ trợ cả module single mode và multimode bạn nhé.

L
Lệ
đánh giá 5 sao
Switch cisco WS-C3850-48T-S có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-48T-S hỗ trợ cấu hình qua giao diện web browser hoặc dòng lệnh nhé bạn.

T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Switch cisco WS-C3850-48T-S có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C3850-48T-S bảo hành 12 tháng bạn nhé.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C3850-48T-S có sẵn dây cáp không, báo giúp mình các phụ kiện kèm theo nhé?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C3850-48T-S chỉ có sẵn cable nguồn đi kèm anh nhé. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

A
Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch WS-C3850-48T-S Catalyst 3850 Stackable 48 Port Data IP Base có bao nhiêu cổng quang vây shop?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch WS-C3850-48T-S Catalyst 3850 Stackable 48 Port Data IP Base mặc định là chưa có cồng quang bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.