CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-20KM Module quang OEM Single mode 20km

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-20KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM.

Vì Module quang SFP-1G-20KM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-20KM ?

Có 14 bình luận:
T
Thái
Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T không bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T bạn nhé

L
Loan
Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM còn hàng không bạn? mình cần 6 chiếc chạy cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM bên mình đang sẵn hàng, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Bảo Nam
Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU đúng không nhỉ?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU bạn nha

T
Tâm
Báo giá tốt nhất em 50c Module quang SFP-1G-20KM nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quyên
Một đầu dùng module quang SFP-1G-20KM cắm vào Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU, đầu còn lại dùng module quang HPE JD094B cắm vào switch HPE JG962A thì có kết nối với nhau được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Một đầu dùng module quang SFP-1G-20KM cắm vào Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU, đầu còn lại dùng module quang HPE JD094B cắm vào  switch HPE JG962A thì có thể  kết nối với nhau được vì đều là module quang Single Mode với bước sóng 1310nm

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370