Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-20KM Module quang OEM Single mode 20km

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-20KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM.

Vì Module quang SFP-1G-20KM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-20KM ?

Có 14 bình luận:
M
Quang Minh
Bên bạn phân phối cisco phải không ạ? SFP-1G-20KM module này mình đang cần cho dự án khoảng 66c bên bạn sẵn hàng không ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Module quang SFP-1G-20KM hiện vẫn đang còn hàng. Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

P
Phụng
Xin báo giá 20c module quang SFP-1G-20KM này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC đã được gửi đến mail của bạn

B
Bảo
Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM này sẵn hàng không shop, em cần mua 50c
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sẵn hàng bạn nhé, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

G
Giang
Đầu connector của Module quang SFP-1G-20KM này là gì ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng đầy kết nối Duplex LC bạn nhé

C
Châu
Dùng Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM kết nối giữa 2 swicth có khoảng cách 10km được không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC có thể kết nối giữa 2 swicth có khoảng cách 10km bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082