Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 SFP-1G-20KM Module quang OEM Single mode 20km SFP-1G-20KM Updating... Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

Giá tốt
2 SFP-1G-20KM-A Module quang Single mode Tx1310/Rx1550 SFP-1G-20KM-A Updating... Updating...

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-A Tx1310/Rx1550nm 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Giá tốt
3 SFP-1G-20KM-B Module quang Single mode Tx1550/Rx1310 SFP-1G-20KM-B Updating... Updating...

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Giá tốt
4 Module quang Handar SFP-1G-20KM 1.25Gb/s 1000Base-SX Ethernet SFP-1G-20KM Updating... Updating...

Bán Module quang Handar SFP-1G-20KM Up to 1.25Gb/s dual data links, bước sóng 1310nm, đầu nối LC Duplex. SFP-1G-20KM hỗ trợ khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km.

Giá tốt
5 Handar SFP-1G-20KM-A 1.25Gbps BIDI 20Km SFP Transceiver SFP-1G-20KM-A Updating... Updating...

Cung Cấp Module quang Handar SFP-1G-20KM-A 1.25Gbps BIDI 20Km SFP Transceiver, hỗ trợ bước sóng Tx1310/Rx1550nm, khoảng cách truyền dẫn 20Km, Laser FP+PIN, Simplex LC Connector, đáp ứng tiêu chuẩn RoHS.

Giá tốt
6 SFP-1G-20KM-B Handar SFP Transceiver 20Km Tx1550/Rx1310nm SFP-1G-20KM-B Updating... Updating...

Module quang Handar Part SFP-1G-20KM-B Up to 1.25Gbps data links, khoảng cách truyền dẫn 20Km với 9/125µm SMF, bước sóng Tx1550/Rx1310nm, Laser DFB+PIN.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản