Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP-10G-SR hỗ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-SR​​ vào Switch, thiết bị định tuyến Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-SR​ được cắm vào.

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-SR

SFP-10G-SR​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco SFP-10G-SR

Hình ảnh Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-SR

Cisco module quang SFP-10G-SR​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver SFP-10G-SR​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module SFP-10G-SR​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang SFP-10G-SR​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: transceiver SFP-10G-SR​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Cisco SFP+ SFP-10G-SR Standards:

- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

- IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

- ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

- ITU-T G.975: GFEC

- ITU-T G.975.1: EFEC

- SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

- SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco SFP-10G-SR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

- 7600 Series Router

- ASR 901

- ASR 903

- ASR 1000 Series Router

- ASR 9000 Series Router

- ASR 9000v Series Router

- Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

- Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

- Catalyst 3100 Blade Switches

- Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

- Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

- Catalyst 3850 Series Switches

- Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

- CRS Router

- MDS 9000

- ME 4500

- ME 4900NCS 6000 Series Router

- Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

- Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

- RF Gateway Series

- SCE 8000

- Shared Port Adapter (SPA)

- Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-SR ?

Có 14 bình luận:
D
Đức
đánh giá 5 sao
Được bạn bè giới thiệu mua module quang Cisco ở đây giá tốt, hàng chất lượng, mình mua thử 2 chiếc Cisco 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class thấy ổn, giá rẻ, chạy mượt, support nhiệt tình
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop cảm ơn bạn đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop hi vọng bạn sẽ tiếp tục gắn bó và đồng hành cùng công ty trong thời gian tới.

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco SFP-10G-SR dùng đầu connector loại nào thế bạn?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR  dùng đầu connector LC bạn nhé.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m này giá sao bạn?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

N
Ngôn
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP này có dùng được cho dòng switch Catalyst 3850 không shop?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP này dùng được cho dòng switch Catalyst 3850 bạn nhé. Kỹ thuật CNTTSHOP sẽ liên hệ để trao đổi chi tiết với bạn nhé. 

C
CNTTShopAdmin

Để sử dụng Module quang Cisco SFP-10G-SR trên Cisco Catalyst 3850, anh cần mua thêm module card có cổng 10GE như: C3850-NM-2-10G, C3850-NM-4-10G, C3850-NM-8-10G anh nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá module quang Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang Cisco SFP-10G-SR qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

M
Mai
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP có sẵn hàng không shop? Mình cần mua 15c, gửi mình giá tốt nhất
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá tốt 15 chiếc Module quang Cisco SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

T
Tuyến
đánh giá 5 sao
nếu module quang Cisco SFP-10G-SR không đáp ứng được khoảng cách trên 300m thì con module nào thay thế được nó vậy shop
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Đối với khoảng cách trên 300m, anh có thể tham khảo module quang Cisco SFP-10G-LR, cung cấp kết nối tối đa 10km single mode anh nhé.

H
Hằng
đánh giá 5 sao
chế độ bảo hành đối với Module quang Cisco 10GBASE-SR SFP Module bên bạn phân phối ra sao vậy
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-SR được bảo hành chính hãng 1 năm chị nhé.

T
Thuý
đánh giá 5 sao
Nếu nhu cầu sử dụng trên 1000user (giả sử không phụ thuộc vào switch) thì module quang Cisco SFP-10G-SR còn đáp ứng được không bạn?
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng, nếu chỉ sử dụng internet thông thường thì module quang Cisco SFP-10G-ER đáp ứng được, còn sử dụng để download/upload liên tục thì băng thông 10GB không đáp ứng được

D
Đức
đánh giá 5 sao
Chào ad, cho mình xin báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m bên bạn đang phân phối nhé. Vũ Minh Đức - minhducv***@gmail.com
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m bên em đã gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.