Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
SFP-10G-SR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP-10G-SR hỗ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-SR​​ vào Switch, thiết bị định tuyến Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-SR​ được cắm vào.

SFP-10G-SR​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco SFP-10G-SR

Hình ảnh Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-SR

Cisco module quang SFP-10G-SR​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver SFP-10G-SR​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module SFP-10G-SR​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang SFP-10G-SR​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: transceiver SFP-10G-SR​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Cisco SFP+ SFP-10G-SR Standards:

- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

- IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

- ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

- ITU-T G.975: GFEC

- ITU-T G.975.1: EFEC

- SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

- SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco SFP-10G-SR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

- 7600 Series Router

- ASR 901

- ASR 903

- ASR 1000 Series Router

- ASR 9000 Series Router

- ASR 9000v Series Router

- Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

- Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

- Catalyst 3100 Blade Switches

- Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

- Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

- Catalyst 3850 Series Switches

- Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

- CRS Router

- MDS 9000

- ME 4500

- ME 4900NCS 6000 Series Router

- Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

- Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

- RF Gateway Series

- SCE 8000

- Shared Port Adapter (SPA)

- Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-SR ?

Có 34 bình luận:
H
Hiến
Mã này có phân biệt module thu và phát không shop?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Sản phẩm module quang Cisco SFP-10G-SR bao gồm cả thu cả phát trên mỗi module nên không phân biệt module thu, phát sóng. Anh vui lòng cung cấp thông tin hoặc liên hệ hotline: 0358 265 666 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

T
Quách Tuấn Thành
module này có dùng được cho line card https://cnttshop.vn/ws-x4606-x2-e1 không vậy shop?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Line Card WS-X4606-X2-E= hỗ trợ các module quang X2 Transceiver, anh vui lòng tham khảo các mã X2 Transceiver tại đây

M
Minh
Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m bên bạn phân phối có sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Series không ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Hiện Module quang Cisco SFP-10G-SR chính hãng sử dụng cho dòng Cisco Catalyst 2960 Series vẫn đang còn hàng, tuy nhiên sản phẩm này chỉ sử dụng được cho các mã có cổng uplink 10GE. Anh có thể cân nhắc để sử dụng.

H
Hiển
Tư vấn giúp mình sơ đồ mạng với thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3650 và module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m, nhu cầu cơ bản cho 50 người dùng. Cảm ơn ad. Hiển - 0939388***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối module quang cisco giá tốt, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn báo giá tốt tới anh ngay
Thông tin đến anh!

D
Đức
Chào ad, cho mình xin báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m bên bạn đang phân phối nhé. Vũ Minh Đức - minhducv***@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m bên em đã gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082